Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenyeji wa Jamvi Naombeni kunijulisha HILI Tafadhali.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Liverpool, Dec 27, 2010.

  1. L

    Liverpool Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mgeni hapa jamvini lakini nimejaribu kupitia Post za wanajamvi lakini CJAWAHI kuona,kusoma au mchango wa Mh JMK ndani ya Jamvi je? Hatembelei humu ndani kama afanyavyo Dr Slaa?Au ameshawa2pa wapiga kula kwa maana ameshapata alichokipata japo ni kwa njia ya panya?Viongozi wa Juu Onyesheni uzalendo basi kwa kujumuika na wapiga kura wenu napenda kumpongeza Dr Slaa kwa juhudi zake Hakika wewe ni Mkombozi wetu.
     
  2. B

    Batale JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Yeye ndo mwenye nchi na sisi wanajamvi hatujakubaliani naye najinsi nchi anavyoipeleka hivyo unategemea achangie nini, isitoshe hana muda wa kujibu hoja makini za hapa mjamvini kwa majukumu mengi ya taifa aliyonayo kama kupokea wanaokwenda ikulu kwa baiskel kumpongeza. wapambe wa mbali ndo wanaojaribu kujitutumua kumsemea, hivyo endelea kuwa karibu na JF utawaona.

     
  3. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kweli, natamani yule kijana aliendesha baiskeli toka sijui tabora, akaacha kwenda shambani kulima msimu huu wa mvua, angekutana na fisi akatafuna angalau hayo makalio yake
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Mkuu... karibu sana JF...... pindi utakapoona ID iliyoandikwa Dar Es salaam, Malaria Sugu..., Yaya ndio huyo .. mheshimiwa an ID nyingi sana usishangae
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ulikua unamzungumzia nani vile, JK?? Yupo sana humu 24, 7!!!

    Hivi nyie mkoje kumbe, mpaka mguse ndio mtaweza kutambua??? Tunapishana naye sana humu humu mara kushoto mara kulia. Aendelee kulala raha mstarehe, subutu???

    Kwa taarifa yako za ndani sana, mkuu pamoja na wengine kama kumi hivi kwa sasa wanalala nyumba tatu hadi nne tofauti kwa usiku mmoja siku hizi. Kati yao wawili wako upinzani.

    Anazo ID mbili, kwisha kazi!!!!
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kafufua nyingine mbili tofauti na hizo. na dogo pia anahangaika kwa ID ya Geniusboy huko.
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu ... uwezo unao.... yupo humu tena anapata shida sana.... kwani great thinkers wanampa nyeti nyingi sana... na anatumia opportunity hii hapa hapa JF ....., he is politically informed through JF ....... Facebook is a social web portal that has no adds in any political fertility
     
  8. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    karibu kaka, mkwere yumo humu, hapaepukiki, wala usihofu we mpe tu vidonge vyake. Hana pakwenda. Uwezo mdogo kifikra akiandika utajua ni yeye na marazuli wenzie. Karibu sana ndugu.
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hebu tumuulize kwamba Mzee Mwanakijiji, Mwana-JF mwenzie namwenzetu sote, hivi ni kweli kamkatia mawazo yake tu ilhali wezi wa uchaguzi wetu wanadunda tu mtaani?????????????????
     
  10. S

    Safre JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Slaa anatumia id gan rais wetu wa wanyonge
     
  11. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ngoja ujumbe achana na ID yake.
     
  12. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
Loading...