Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenyeji wa Jamvi Naombeni kunijulisha HILI Tafadhali.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Liverpool, Dec 27, 2010.

  1. L

    Liverpool Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mgeni hapa jamvini lakini nimejaribu kupitia Post za wanajamvi lakini CJAWAHI kuona,kusoma au mchango wa Mh JMK ndani ya Jamvi je? Hatembelei humu ndani kama afanyavyo Dr Slaa?Au ameshawa2pa wapiga kula kwa maana ameshapata alichokipata japo ni kwa njia ya panya?Viongozi wa Juu Onyesheni uzalendo basi kwa kujumuika na wapiga kura wenu napenda kumpongeza Dr Slaa kwa juhudi zake Hakika wewe ni Mkombozi wetu.
     
Loading...