Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenyeji mpoooooooo??????

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by htolerate, Aug 28, 2010.

  1. h

    htolerate New Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HI FRIENDS>
    HOPE MAMBO IPO POA BWAAANA.MM NAITWA HERBERTH TOLERATE.
    USER NAME YANGU ITAKUWA htolerate.
    nafurahi kujoin hii forum coz i hope iko na wakongwe kibao.na sisi serengeti boys tutapata mahali ya kujifunza kitu kwa benefit yetu na kwa society yetu.
    big up kwa wote mliojoin forum hii.
    mwisho ni mahali nzuri ya kubadilishana mawazo,kuelimishana kuhusu mambo tofauti ya maisha especially ya ujasiriamali ambao ndio mwelekeo wetu sasa kama taifa.
    poa bwaaaana msisite kucomment kwa page yangu bwaaaaaaana.au sio?
    saa hizi mi njia moja kwa ujenz wa taifa.
    have a day ,dada zangu na kaka zangu .
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umetoa wapi hili jina TOLERATE? just curiosity
     
  3. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    karibu mgeni
     
  4. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tipo Tinakukaribisha karibu saana
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jukwaani!
     
Loading...