Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenyeji Mpooo!!!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Ligogoma, Aug 27, 2010.

  1. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Habari wana JF?
    Ndiyo kwanza najiunga humu ndani baada ya kuwa natembelea tuu na hatimaye kunogewa! Natumai kupata ideas mupya, challenge na mambo mengine mengine mengiii!
    Hodi jamani mwenzenu ndiyo naingia rasmi and i`m happy to be here!
    Thanx very much
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ndugu
    mimi nakukaribisha!

    Lakini nina mawili matatu!
    Nategemea umekuja kwa mema tu!, na nia yako ni kubadilishana mawazo!
    Hongera, naona umejifunza haraka kuweka picha yako!...we mtundu eeh!

    Karibu tena, wenyeji wanakupenda na kukujua!
     
  3. D

    Dick JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :welcome:
     
  4. Bally B

    Bally B Senior Member

    #4
    Aug 27, 2010
    Joined: Jul 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umeingia kabla hujakubaliwa na mlango ulioingilia siyo huo Please 2mia mlango wa kuingilia
     
  5. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Nionyeshe huo mlango, coz naamini nilivyoingia ndivyo sahihi. Niweke sawa kuwa njia sahihi ni ipi!!!
     
  6. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180

    Yap! Nia ni njema kabisa na si vingine mkuu! Thank you sana

    Aaah! Computer ni kuijua na kufuata maelekezo yake, mie kazi zangu hutegemea zaidi computer nadhani imenisaidia kuielewa vizuri kidogo. Bado kuna mengi yamenishinda yakiwemo kuweka msg chini mfano yako inasema Whoever Knows Everything Is Expert In Nothing.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Karibu!!!!!
     
Loading...