Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenyeji mpo?: Hodi hodi Jamvini!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Gagurito, Aug 14, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mimi ndugu yenu, nilipotea kwa muda. Mime pata mchumba binti wa miaka 22, ni mwenyeji wa same (mpare), msomi wa shahada nani mjasiliamali (enterprenuer) pia. Tabia za watu hawa sizifamu vyema, wakoje? Wanafaa? nishaurini/nielekezeni plz.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umefulia....suuza na maji ya bomba!!
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Teh! Teh! Lizzy upo? Nilikumic!
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nipo serious, nishaurini vizuri kwa experience zenu bhaaaana!
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Jamani Lizzy.....umenifanya nicheke adi nikajitonesha!!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hhaha...pole mpenzi...ntajitahidi nisirudie tena!!

    Gagu habari ndio hiyo...huna jipya mtu wangu!!Kama unachouliza kingekua na maana ningekusaidia maana bibi yangu alikua Mpare ila tabia yake sidhani kama ni ya kabila zima!!
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Alikuwaje? I mean alikuwa na tabia zip? Unajua kuna zile tabia general na zile specific. Naulizia jenero! Teh! Nilijua itakuwa utata bt ukweli nasaka ushauri.
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi wanawake wa pande hizo wamewakosea nn?
    manake wiki ipite bila thread inayowahusu wao hamridhiki
    mtawakatisha tamaa wenye mpango huo
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Wingi wa hizo threads kwa kiasi fulan umenifanya niuliyie juu ya hawa wenzetu wapare! Wakoje kaka?
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wako poa sana niwavumilivu wa maisha pia wanasifa kama za makabila mengine mkuu
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Duh! Kweli watoto wa sikuhizi wanaanza shule mapema. Binti wa miaka 22 ana shahada na keshakuwa mjasiriamali!?
     
  12. v

    vngenge JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Mpeni makavu!, ni hivi huwa wanapenda sasa kazi, ukiwa mvivu au busy sana itakula kwako! Yaani minimum dozi ni twice per day everyday anazokuwa ok huo ndo mpango mzima
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya msaidieni mwenzenu,lakini sidhani kama kabila lina husiana na tabia ya mtu ...
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mkubwa co km wewe miaka 33 ndio upate jiwe teh!
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hahahahahahaa! Kazi kweli kweli.
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    We umependa kabila au umempenda mtu mwenyewe? Mbona unahaha sana! Kama tabia yake inakuridhisha sasa hayo masuala ya kabila ya nini? Au nawe kwenu wamemkataa?
     
  17. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapa swala sio kabila,watu wanachanganya sana: ikumbukwe kua kama kabila flani inasemekana wana tabia mbaya si kweli kwamba watu wote wana hyo tabia ila cha msingi mpendane na huyo mwenzio kwa dhati swala sio kabila kwani cku hizi watu wamebadilika sana tofauti na zamani so mkuu naweza kukwambia hayo
     
  18. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kaoe kwenu kama unaulizia juu ya kabila la mtu.na ninachofikir unahisi wanawake wa kabila lenu ndio wazur kwa tabia,una yale mawazo ya kizaman nahisi. Wewe umempenda mtu si kabila,kama umerithika na tabia jibebee mzigo kama atakuwa na mathaifu utayarekebishia ndan kwako,kabila cio ishu siku hz hata mchaga anaoa mmakonde now day.
     
  19. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    mkuu huo umri unanipa wasiwasi
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Nitalifanyia kazi swala lako. teh! wamakonde ndio stakisikia, nasikia hawajui kulea mume na watoto teh! Mpare wangu ntapambana nae!
     
Loading...