Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wenyeji jografia ikoje huku

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mtembeaji, Feb 28, 2012.

  1. m

    mtembeaji New Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekuwa nikipita jamvini na kusoma michango ya kusisimua, naomba sasa nami kuwa mchangiaji.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,656
    Trophy Points: 280
    hali ya hewa ni nzuri hasa kwenye jukwa la mmu, kuna upepo unavuma kwa kasi kubwa jukwaa la siasa, jihadhari na propaganda za magamba, udini hauna nafasi kabisa ukiondoa wachochezi wachache, soma na kuelewa sheria na kanuni za jamvi letu, HUMU HAOGOPWI MTU!!!!!!!!!!! karibu mwaego
     
  3. ram

    ram JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,710
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Karibu mgeni ila usituletee mambo ya fb

     
  4. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mbona hujamuelekeza chit chat?
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Karibu but kama na wewe gamba inabidi ujitoe 2 na urudi fcbk koz humu ni mahali pa makamanda wapiganaji ktk jamii yetu.
     
Loading...