Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye wapenzi vyuo vikuu, ukiyaona haya kaa tayari...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Andrew Jr, Apr 26, 2012.

  1. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Mahusiano hasa ya mapenzi. Mapenzi hayangalii kuna wanaume walioko vyuoni wakabahatika kupata wapenzi huko na wasio wanachuo wakapata wanawake wa chuo..
    Sasa uliye na mpenz chuo ukiona mpenz wako anakwambia haya jiangalie;
    1. Ukimpgia simu, utaskia honey niko lecture
    2. Then leo rafiki yangu ana mgeni usipige
    3. Niko kwenye pepa na zinafanyika siku nzima.
    Kumbeeee.....
     
  2. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hyo namba 2 rafiki yangu ana mgeni ndo inatishia amani, maana mweny mgen siyo rafki ake ni yeye
     
  3. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    heri mie niliye na wangu nyangeta wa kijijini
     
  4. T

    Tenths Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Her wakwangu nipo nae chuoni.
     
  5. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Uzi kama huu ushaletwa jamvini. Pekua utaona
     
  6. P

    PYOPYO Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wapendwa hamjui kuwa chuo wasichana wengi hupata degree zisizo zao kwa kufanyiwa assignment!!!! Na huwa nao wa aina tatu 1. wa madesa {masomo} 2. wa cafeteria{ yaani masuala ya mapolokochoko manjale-misosi} 3. wa ukwelikwa hiyo jitathimini wewe uko wapi?
     
  7. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ni vyema umeletwa tena na ndio maana umepata wachangiaji.
     
  8. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiona hivyo anapigwa lecture bwana
     
  9. Capital

    Capital JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 962
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    leta ushahidi
     
  10. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengine hatukuuona,wacha wivu!
     
  11. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mie ninae nyambura wa tarime!
     
  12. k

    kabye JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Additional point: mi yashanikuta kama hayo bana kule "SUA", kale kabinti bwana kila nikikacall kana sema kapo buzy mpaka 2300hrs night, weekend kanasema kana paper all days, mala kana meeting na department/lectures, sim kaiacha charge, sim kaisau room, sim alimpa room, sim alimuachia jirani yake, mala sim itakata sasa hivi aina charge apo saa 22oohrs-2300hrs. kumbuka apo mtu umemsaidia for 6yrs alafu ana kudelete kisela iINAUMA KINOMA.
     
  13. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Maumivu ndio inaumiza sana!
    Utaamua maamuzi mabaya...bora usamehe!.
     
  14. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duuuh! yangu macho, hapo kwenye issue ya Cafeteria mmmmh!
     
  15. Mwasandembwa

    Mwasandembwa Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Colag iz 4 knoleddg and knoledg iz 4 lyf,lyf iz 4 wif bt smtym wif can b a knf which can cut ua lyf.
     
  16. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hayo ndiyo mafiga matatu kaka, asilimia kubwa ya wakina dada walioko vyuoni wako kwenye staili za namna hii. Mimi nilipata uzoefu kwa wadada niliokuwa nao chuoni.
     
  17. d

    debito JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kazi mnayo wapangwaji,kwa stahilli hii ngoma kuisha ni hadithi
     
  18. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole mkuu, wengi huwa wanajisahau sana na kuwasahau wale wanaowapenda kweli, mapenz ya chuo yana usanii mwingi sana lakn kwa upande we2 wakina dada wengi wao wanajihusisha na wapenz wengine kwa kutaka maisha flan ambayo hana uwezo nayo, kibaya zaid wasichana wa namna hii wanaishia kwenda na mibaba mikubwa tena yenye wake na watoto.
     
  19. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bongobila UKIMWI haiwezekan
     
  20. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hahhaha kazi kweli kweli
     
Loading...