Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye wapenzi GONGO LA MBOTO pole

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MUREFU, Feb 17, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    WanaJF ninapenda sana kuwapa pole wale wote waliokuwa wanaish au wenye ndugu jamaa na marafiki bila KUSAHAU WENYE WAPENZI. imependa kuleta safu hii ili kutiana moyo kwa kile kilichotokea so kama unamfahamu m2 m2mie ujumbe wako wa pole hapa
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,740
    Trophy Points: 280
    Aisee:coffee:
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mmmhhh !!!!!

    Poleni wote kwa ujumla
     
  4. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole kwa wote waliopata maafa
     
  5. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Nawapa pole ndugu zangu, jamaa zangu na marafiki kwa ujumla. Pia nawapa ushauri kuwa Dar kuna maeneo mengi wanayoweza kufanya biashara ya mayai pia. Wasijirundike sehemu moja(Gongo la mboto), wasambae maeneo mbali mbali ya jiji ili kuepusha kutokea maafa makubwa zaidi kwa watu wa jamii moja.
     
Loading...