Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye Viwanja Mwanza- Rock City kwenye mawe

Discussion in 'Jamii Photos' started by geophysics, Jun 23, 2011.

  1. g

    geophysics JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    Kwa walio mwanza... hata juu ya mawe waweza kuweka kitu kikakubalika. Ni kiasi cha kufanya utafiti, kutafuta pesa na kuwa na wataalam mahili. Mfano ni huu hapa nawapeni
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Utadhani ni kichuguu!
     
  3. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwani apo ni wapi???
     
Loading...