Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye Viwanda Wataka Mitambo ya Dowans Iwashwe

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ng'wanangwa, Feb 14, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ni wale waliofunga viwanda vyao kutokana na mgawo wa umeme.

    haya wanajamvi: chukua akili zako. za mbayuwayu. changanya pamoja.

    source: tbc1
     
  2. G

    Gashle Senior Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 30, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimesikiliza pia upupu huo. Kuna mchezo mchafu hapa unaendelea, kiharufu chake kwa mbali nakisikia
     
  3. k

    kayumba JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hiyo mitambo iwashe kwa mkataba hupi?

    Au tuikodi tena nini?, Uzuri Dowans si kampuni ya mfukoni tena (by ICC)!

    Tunatakiwa kufukuza watendaji wakuu wa Tanesco na wizara kwanza kwa ukosefu wa Vision!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kheri tukae giza but no to Dowans
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    kwa nini rates za DOWANS kuiuzia umeme TANESCO bei yake ni chini kulinganisha na other sources of power i.e songas,aggreko,iptl?
     
  6. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,602
    Likes Received: 3,934
    Trophy Points: 280
    bro unaongea nini bana.sisi tunataka umeme hata utoke kwenye makalio ya fisi it is ok provided kwamba tunapata umeme sawa mazee .mijitu mingine bana kwanini waweka chuki kwenye mitambo it just show u have reached a no return point in your frustration jifunze kinachoendelea misri once the peace go u cant return it .endeleeni kujidaganya MTAJUTA
     
  7. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Wenye viwanda vipi mbona havitajwi au ni vya JK, EL na RA? Watanzania tutaendelea kucheza hii kamali na hawa walafi hadi lini?

    Serikali ambayo inajali ingetaifisha hivyo vimashine kwa manufaa ya umma kwa kuliingiza taifa hasara ambayo haiwezi kulipwa kwa namna yoyote ile. RA na EL wafunguliwe mashitaka ya kulihujumu taifa.
     
  8. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    watu wanacheza na saikologi za watu. wanataka kuhakikisha shida ya umeme inawakalia kisawasawa watu halafu lijinga limoja litapendekeza mbona tuna mitambo hapa inazagazagaa kwanini tusiiwashe. huo utakuwa ndo mwanzo wa kuharalisha vilivyokuwa haramu 9zingekuwa pesa haramu tungesema ndo mwanzo wa kuzisafisha na kuingizwa katika mfumo rasmi).
     
  9. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,602
    Likes Received: 3,934
    Trophy Points: 280
    Eti kwa nini rate yao iko chini .hiyo nayo ni sababu ya kuuliza.nimeamini mabwege wako wengi hii nchi
     
  10. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Bungeni kuna mgawo? Ama ni hapo Dar tu?
     
  11. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,602
    Likes Received: 3,934
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo wao hawana haki ya kuwa na viwanda WE VIPI? ongea point.
    Hasara gani? Ama waongea kama tape recorder?hujui usemacho.vitaifishwe? REALY?kwa nini?hebu nipe sababu ama unatype tu
     
  12. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,602
    Likes Received: 3,934
    Trophy Points: 280
    dodoma ni makao makuu na hasa kama bunge lipo hawawezi kukata.ujue mgao sio dar peke yake
     
  13. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hivi unafahamu maadili ya uongozi wewe ama umekurupushwa. Kama huwezi kuona hasara ambayo imepatikana kuanzia Richmonduli sijui nikusaidie vipi.

    BTW huo unazi ulionao peleka pale Magogoni ambapo siku hizi mmefanya ni pa kuchezea upatu. Time has come and you gonner cry like a small baby.
     
  14. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Minyukano JF!
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Si kuna siku wamepanga watu waandamane? Siku hiyo mtoke kweli na tuandamane wote.

    Kama hamtaki, basi acha giza lipete........
     
  16. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    How?
     
Loading...