Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye uzoefu wa kufanya kazi za uhasibu katika kanisa..!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by twende kazi, Oct 10, 2012.

  1. t

    twende kazi JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,496
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakuu ni roles zipi anakuwa nazo mhasibu mwenye ngazi ya diploma iwapo ameajiriwa ktk kanisa?Example books ambazo atatakiwa kumaintain au accounting software used..Naomba kuwasilisha..!
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    hebu funguka kijana maana huko ndio nilianzia kupata experince ya kazi tena bure bila mshahara 3 years
    description hua anatoa muajiri
    ila soft ware inategemea,mfano makanisa ya sda official software ni sunsystem ila ni ngumu kidogo
    accpac nayo ni nzuri ,ila kama acconts sio complicated tumia excel tu!
    ila nakushauri tu kama kazi ya kanisa fanya bure bila malipo mungu atakusaidia ata katika shughuli nyingine
    sababu mchungaji wangu aliniambia hii kazi unayoifanya ifanye kama ibada sio ajira wala tempo nawe utabarikiwa
    nashukuru alinisaidia sana,mpaka sasa nafanya shughuli zangu ila mara moja moja napitia pitia vitabu vyao kuwasaidia
     
  3. Lukelo First

    Lukelo First Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hallo Obama wa bongo mwenyewe naomba ufafanuzi wako hapa kutokana na uzoefu wako wa kutumia hizo acc software vipi zinatofautiana sana na microsoft excell,na unaweza ukajisomea mwenyewe.
    Na la pili kutokana na uzoefu wako utakuwa unazifaham Auditing&accounting firms or NGO ambapo unaweza kuwa registered kwa ajili ya kupata uzoefu...lakini wakakufikiria labda nauli.

    Ahsante
    Nawasilisha
     
Loading...