Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye uzoefu wa kudate na mabinti walio under 20yrs tu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Apr 21, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Eti jaman,nyie hawa mabinti mnawezaje kuwahandle?maana mie huyu kipoozeo wangu hata simuelewi,kitu kdogo kananuna cku nzima,mkiongea hvi leo,kesho kamechange,yan kila kitu kwake ye kiko zigzag!!ebu nipen maujanja kidogo,maana leo nimeudhka hadi nikatamani kukalamba makofi..
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ujinga mwingine. . . .
    Sasa kama ni mtoto mwenzio unashindwaje kumuelewa? Akili zenu si zinafanya kazi sawasawa?
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mwanamke kamili thread kam hizi ni za watoto hebu waachie uhuru nao waweze kujiona kwamba Internet inawapa manufaa!!...hebu njoo kwa pm au kwenye mawasiliano mbadala i need ur word.
     
  4. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    pumbavuuu kabisa tutolee UKANLULU au UKOMBALULU,, peleka haya mambo kuleee fb,nyio ndio mnatuharibia jukwaa na kujaza server za jf.
     
  5. G

    Gagso Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtoe out kdogo,lazima atakawa sawa tu?
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    asa kama huna uzoefu wa kudate na hao watoto wa dezain hyo,si ungejipitia kimya kimya tu.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nakuja mwanaume kamili. . .been a while!!!
     
  8. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    ni kae kimya kwa ujinga huu wa kutuharibia watoto wetu? We ni mzee wa haki elimu aka fataki
     
  9. client3

    client3 JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    makofi halafu akusukume......brain conc....
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mweeh sasa tabu yote ya nini na watoto?au na wewe mtoto?
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    asa hao wazee wenzangu si gharama kubwa mkuu!
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    acha kuhema hema.rudi kwenye mada.
     
  13. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    under 20 inaweza kuwa 12-19,huyo ana miaka mingapi.
    na wewe una mingapi.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe dogo hii ni mada gani? kwa nini mnatuharibia hii forum?.....sio lazima uazishe thread kama hauna kitu cha msingi cha kushare na members humu, huu ni upumbavu unaleta hapa.
     
  15. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nenda jela utawapata wazoefu wa kutosha.
    OTIS
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndio huyo uliyemtia mimba au huyu demu mwengine.......
     
  17. F

    Fahari omarsaid Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye uzoefu kashakufa kanumba cc wengine aku 2napenda wa2 wazima wenze2
     
  18. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ......unajua kabisa tar. hizi watu hawana hela...wamejibanabana wamenunua bundle... Afu wanakuta post kama hii... Lazma wakulipue..
     
  19. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bembeleza kaka ikibidi mtolee machozi huwa wanapenda sana wakiona machozi ya mtu mzima.

     
  20. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,415
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    achana neo mkuu, subiri aje akukanumbe......!
     
Loading...