Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye uzoefu nisaidieni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Konakali, Jan 29, 2010.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kuna rafiki yangu wa karibu, ambaye anataka kuoa, lakini majuzi aliniomba ushauri kama ndoa yake itakuwa salama iwapo yeye si "Fisrt Lover" wa mchumba wake! Anakuwa na wasiwasi kwa kuwa amewahi kuambiwa kwamba mwanamke hawezi kustop permanently an affair na mpenzi wa kwanza under normal circumstance. Je, hii inawezekana? commends from women are highly trusted.
     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Na huyo rafiki yako huyo mchumba wake ndiye ''first lover'' wake? Au na yeye kule alikojifunzia hana mpango nako tena?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    itamchukua muda mrefu kidogo kupata brand new...je yeye ni brand new as well? cha muhimu ni mapenzi ya kweli, si lazima huyo binti arudi kule alikoacha sana sana awe mbunifu tu, wanawake we are very easy to appreciate true love na kuwa waaminifu.
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yeye ni brand new???

    mtu mpaka wameachana thats means it couldnt work out, walishindwana ndo maana wakaachana!!!

    napingana kabisa na suala zima la kusema mwanamke huwa 'haachi'. tena sisi tukitapika tumetapika huwa haturudishii uchafu tumboni!!!!
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Aliyekojolea/Kojolewa wa kwanza kabisa kuna ugumu gani wa kumuacha na kumsahau na kufuata maisha yenu na mnayekojozana?
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,543
    Trophy Points: 280
    naona kama jamaa yako sio muoaji vile.
    Kwani huyo bintio ni msichana wake wa kwanza?
    Mpiganaji kwake vita ni mbele kwa mbele,
    mtu kutoka nje ya ndoa ni hulka yake binafsi.
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    HUYU NAE ATAKUFA NA WIVU
    mwambie aoe tu kwani wote waliokwenye ndoa wale walionao ni mafesti lover?
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    acha kuishi kwa historia kwa dunia ya leo, huwezi kupata mnwanamke utakae kuwa wa kwanza wewe kwa 95.7% you have to close your masikios for the old stories
    waliokuwa wapenzi wetu wameolewa na tuliokuwa wapenzi wao tumeoa na hakuna kitu cha namna hiyo, akishindwa huyo umeoa mke wa mtu, kwa dunia ya sasa uanapokuwa na wake watatu ujue kuwa una waume wenza wawili,
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mi naona kutojiamini tu hata si wivu huu yak!!!
     
  10. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    pia very easy kuachia mtunda matunda yaliwe!!!!!!! tetteteteeeeee
     
  11. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    hapo unafunika bovu tu, ungejua watu wanavyojinafasi na mademu wao wa zamani, ungewaomba radha wanaJF woote kwa kuwafanya watoto wadogo leo
     
  12. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    huyo jamaa hajaamua kuoa ila ana-search background information atengeneze research problem ambayo akisha analyze data na kutengeza baadhi ya conclusion/generalization, atarecommend kufikiria kuoa ama vinginevyo.

    kuna kademu fulani nilikafungua miaka ya 90 sasa kameolewa na kajamaa fulani kako ttcl. kidemu kwa sasa kimekondaaaaaaa, sijui kina ukimwi au ndo wakina magese. wala sikitamani tena labda kinibake!!!!
     
  13. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Thank you for your concern, but I have to forward this question to him, then you will have an answer very soon.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jan 29, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Asiwe na wasiwasi, kikubwa ni kuwa mbunifu!
     
  15. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Thank you, and I hope he will do
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    mara nyingi walioko kwenye ndoa ukiona ametoka nje jua kafundishwa na mwanaume.....japo si wote
     
  17. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Hudaiwa kuwa ni vigumu sana kumsahau mwalimu wako wa kwanza kwa mafunzo yake.
     
  18. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Du! "kwa dunia ya sasa unapokuwa na wake watatu ujue kuwa una waume wenza wawili"! Basi kazi kweli kweli.
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    eventually tutafika tu!!!! hata mia huanza na moja!!!
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Tena mwambie asiombee mambo ya festi love! Ni balaa tupu kwa unstable partner! n inaelekea ni mtu asiyejiamini; yeye aangalie kilichomleta pale na kung'ang'ania hicho hayo mambo ya asali imetengenezwaje ataila kweli?

    Nini first love; watu tumeoa waliozalishwa na tunafaidi kuku kwa mrija!
     
Loading...