Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wenye utalamu na mambo ya biashara

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by One Man Army, May 1, 2012.

  1. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wakuu nina mdogo wangu aliyepata gs-s,histry-c,geo-d,englsh-d ya div 2.11 dogo anataka kusoma biashara wakuu nauliza kama inawezekana kusoma biashara na je ni chuo gan anaweza kusoma?shukran mbele
     
Loading...