Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye uhakika na hili tujuze

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LWAKAPISI, Mar 31, 2011.

  1. LWAKAPISI

    LWAKAPISI Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hada UDOM kuna taarifa zisizo rasmi kuwa mkuu wa kitivo cha elimu pro:OSAKI ameacha kazi na kurejea T.I.E,kwa sasa kitivo hiki kinaongozwa na pro:MUTAHABA,wengine wanasema yupo likizo,wengine eti kaacha kazi kwa sababu ya serikali kutomwondoa MLACHA mahali hapa,mpaka hapo hakuna popote pale iliko taarifa rasmi kimaandishi juu ya hili kama wanavyofanya siku zote.Ila Osaki kutokuwepo hapa ilo ni kweli,yuko wapi na kwanini ndo haijulikani.
     
Loading...