Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye udhaifu huu ni mahodari kwa kuhonga kweli!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Sep 6, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mwanaume anapohisi kuwa ni dhaifu katika kafanya mapenzi, yaani jogoo wake hawiki huwa anajitengenezea njia za kujitetea, ili kuonyesha kwamba yeye siyo dhaifu. Bila shaka hata wewe unayesoma hapa unaweza kuwa shahidi wa jambo hili.

    Kwa mfano watu ambao wana kasoro za kimwili na ambao wanaamini kwamba kasoro hizo zimewapunguzia ukamilifu wao huwa ni wakorofi au wanakuwa na tabia zisizovutia.

    Hiyo inatokana na juhudi zao za kutaka kuonyesha kwamba wao sio dhaifu.Wanaume ambao huwa wana udhaifu katika uwezo wa tendo la ndoa na wakautambua udhaifu huo, mara nyingi ni watu wenye kero kubwa sana kutokana na maumbile au malezi na mazingira.

    Kwa kawaida mwanaume hujihisi kuwa kamili kama ana uwezo wa kutosha wa kushiriki tendo la ndoa. Kama uwezo huo ni mdogo kwake au hana kabisa ni lazima atajihisi kuwa na mapungufu makubwa.Mwanaume amezaliwa na kulelewa akiwa na imani kwamba uanaume wake hukamilishwa na uwezo wake wa katika tendo la ndoa.

    Mwanaume anapohisi kwamba ana kasoro katika uwezo wake wa kushiriki tendo la ndoa, hujihisi unyonge, hiyo ni hatua ambayo hawezi kuipinga, kuna ambao wanajitenga kabisa na jambo hilo na huamua kutolishiriki, kama wameoa hushiriki na wake zao (kama wana uwezo kidogo) kama hawana kabisa uwezo wa kushiriki jambo hilo hawaoi.

    Kama udhaifu huo umewakuta wakiwa ndani ya ndoa , mara nyingi ndoa huvurugika. Wale wasiokatishwa tamaa na hali zao huwa wanashiriki kwenye tendo hili bila kujali. Lakini kinachotokea ni kwamba, kwa sababu wao ni dhaifu na wanajua kwamba ni dhaifu, hujitahidi sana kutafuta kila njia ili wanawake wanaokutana nao wawalindie siri za udhaifu wao.Miongoni mwa njia wanazotumia ni pamoja na kuhonga fedha nyingi sana kwa wanawake hao.

    Baadhi hufikia hata hatua za kuwajengea nyumba au kuwanunulia magari wanawake hao, ikiwa ni juhudi zao katika kutafuta kufichiwa siri. Inawezekana kabisa wao wenyewe wakawa hawajui ni kwa nini wanatoa fedha nyingi kwa wanawake hao bali hufanya hivyo kwa sababu hiyo.

    Wao wenyewe wanaweza kuamini kwamba wanatoa fedha au kuwapa mali wanawake hao kwa sababu wanawapenda. Hii siyo kweli.
     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    najivua gamba..!
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Duh halinihusu kwa sababu niko kamili na sijawahi honga kwanza
    Napita tuu
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ina ukweli pia hii koz tunasikia mtaani tu labda watakuja ambao wamekutana na dhahma hili
     
  5. u

    utantambua JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wee mtambuzi kwanini mada zako nyingi ni armchair thinking halafu unazipresent kama ni vile absolute truth?
     
  6. k

    kilusu Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni kweli mkuu!!!!!!!!!
     
  7. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hii nikwelii,kunaa jamaa mmoja arusha...nafinyaaa jina kwapani,jamaaa ni muongajii mzuriii sana,na mwanamke asipite mbele yake jamaa lazimaa amchokoze au amtongozee,mwazoni tlikuwa tunajuaa dah!!jamaa mkare anapigaa mademu classic konomaaa,huwezi amini kumbe jamaa alikuwa awezi kurushaa majiii.yuko rathii kumpa mwanamkee chochote,kumpeleka sehemu yoyote ilaa mwishoni utaskiaa anazungaa anaudhuru analalaa mbele halii mzigo,wanawake wamemjuliaaa wanamchunajeee...kuna day alimleta mrembo tokaa dar akamlipia ticket ya ndege na kumlaza hotel maarufu arushaaa njiaa ya kwenda kijenge na jiro.mswisho wasiku night anajifanyaa kunaa zarururaaa..watoto wa mbwaa wakapitaa na demu.so watu kamaa hawaa wapo.
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    kuhonga hobbie!.....
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    daah hao ndo wananifaa wanipm mambo ya kugaragazwa ya nini bwana? unakula maisha hamna kuzeeshwa kijinga
     
  10. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    yaani hii ni kweli kabisa kisingizio kikubwa wanakuambiwa wamechoka kazi
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Inategemea,kama huna kitu je?
     
Loading...