Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wenye tabia moja hukaa pamoja.........................................

Discussion in 'Jamii Photos' started by meningitis, Dec 22, 2010.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    w510.jpg
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Tabia gani hiyo?
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Tabia gani hiyo?
     
  4. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,700
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Tabia gani jamani? Mtupashe kwani hapo namuona Rais wetu kawekewa kibao cha Cote De'Voire badala ya Tanzania, huu ni uchokozi, au???
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ??????????????????
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    nafikiri amemaanisha tabia zinazofanana.
     
  7. L

    Leornado JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kungangania madarakani kwa gharama yoyote ile..sema Gbagbo yeye kwake kimenukaa...ivory coast si bongo .
     
  8. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndege wafanano huruka pamoja, kama huelewi basi
     
  9. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  10. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Hivi huyo ni Gbabo au ni yule mwingine aliyeshinda na anaungwa mkono na jumuiya ya kimataifa!?, samahani picha zao zinanichanganya
     
  11. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Unaonekana wewe na mambo ya siasa ni mbalimbali.
     
  12. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    za kuchakachua kura na kung'ang'ania madaraka japokuwa hawakubaliki na hawana uwezo wa kuongoza
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    nasikia mwingine anaongoza nchi hotelini sipati picha!
     
  14. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hawa ni Gbogba wa Tanzania na GBOGBA wa Ivory Coast.
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mi nilidhani ile tabia ya 'mambo yetu yaleee'
     
  16. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    yaani ukiwataja wachakachuaji wa siasa za africa basi hiyo mibaba miwili inafungana.nadhani hapa walipeana tarehe za kufanya uchaguzi na uchakachuzi.Gbagbo hakumsikiliza huyu mwenzie!!!!
     
  17. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi jk akiiona hii picha inakuaje?
     
  18. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi jk akiiona hii picha kwa sasa inakuaje?
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Una maana ni wezi wa kura Gbagbo na JK.............................................ama............................

    [​IMG]
     
  20. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Anaweza asi feel vyovyote niliwahi kuusikia msemo mmoja unasema ..''MALAYA HANA HAIBU''
    labda atajisemea moyono da hata mimi ilibaki kidoogo kilipuke.
     
Loading...