Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye Moyo jitokezeni basi.....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Leornado, May 20, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Kama kibao kinavyojieleza, watanzania wenye moyo wako wapi ? ni kina nani? manake waliopo karibu wote wabomoaji na mafisadi wasio na moyo.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    wenye moyo wapo,tatizo ni kuwa inaliwa na wenye meno na hao ni wengi zaidi ya wajengaji!
     
  3. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wenye moyo?
     
  4. c

    chelenje JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenikumbusha primary school, long time tulikuwa wazalendo kweli kweli...
     
  5. K

    Kijunjwe Senior Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli Tanzania inajengwa na wenye moyo, lakini wenye meno wamezidi kasi ya wenye moyo...........hivyo ulaji ni mkubwa kuliko uzalishaji........ guess what? ......umasikini ndo unaongezeka maana wanakula mpaka visivyo vyao
    .
     
  6. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tanzania itajengwa na wenye Moyo na kuliwa na wenye Choyo
     
  7. S

    Soyinkwa Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni kweli kabisa lakini siku izi mambo ni tofauti kabisa yani watu wanatumia madaraka kujilimbikizia utajiri wa nchi...kwa hali hii hatutafika kokote zaidi ya kufundisha kizazi kinachokuja nacho kufanya maovu haya...itafika mahali wenye moyo watachoka na ndipo watakapoanza kutafuta njia ya kuikomboa nchi yao kwa nguvu...am out
     
  8. blackdog

    blackdog Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wenye moyo watajenga lakini wenye meno ni wengi kuliko wao,tutegemee kuliwa zaidi kuliko kujenga
     
  9. Tyta

    Tyta JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12,767
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    Freedom is coming soon or later
     
  10. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbona wote tuna huo moyo
     
  11. G

    GJ Mwanakatwe JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo hapaeleweki wapi pa kujitokezea, wapi? moyo upo
     
  12. b

    bayonet Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anza kujitokeza wewe,kwani wewe ndio kiini cha maovu yote yanayotokea katika jamii aidha kwa kuyashabikia ama kuyafumbia macho ama kumnyooshea tu mtu kidole na kushindwa kureact...........take good example kwa yule mwanafunzi wa tunisia ndo nawe uanzie hapo,usipoweza better uhame jf
     
  13. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona wenye moyo walishajitokeza? angalia walivyofika mbali!!
     
  14. s

    sativa saligogo Senior Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenye moyo wanaendelea kupiga jaramba na mwelekeo unaonekana kilichobakia ni ukamilishaji tu!!
     
  15. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Kweli kabisa mkuu nakumbuka wakati nilipokuwa nakula kiapo cha chipukizi...kuwa mimi ni chipukizi wa Tanzania, nitaitumikia na kuilinda nchi yangu ya Tanzania, muda wowote, mahali popote..ewe mwenyezi mungu nisaidie....ilikuwa inatoka ndani ya moyo kabisa..lakini sasa mambo hovyo hovyo!
     
  16. s

    sawabho JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Umenikumbusha nyimbo za kipindi kile wakati nikiwa Kinda zilikuwa hivi........Taifa litajengwa na wenye moyo, Iya Iya na wenye moyo.......Taifa litajengwa na kina nani.......... Iya iya na wenye moyo......

    Yaani nakwambia tulikuwa tunapewa na kujengewa moyo wa Utaifa na Utanzania zaidi.
     
Loading...