Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye mitandao mnatukera na meseji zenu za matangazo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulimakafu, Aug 17, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Jamani wenye mitandao mmezidi kuturundikia SMS za matangazo na promosheni zenu zisizokoma mpaka usiku wa manane.Yaani kwa siku unaweza kupokea SMSs kama 5+, kwa maana hiyo ukiwa na SIM card nyingi ndio unaongeza kero.

    Watumiaji tunahitaji kuwasiliana ili kufanikisha shughuli zetu za kila siku siyo bughudha za ku-persuade adverts ambazo zingine ni usaniii tu aka wizi.

    TUPUNGUZIENI KERO.
     
  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijui nani kawadanganya . wanakera sana na hizi matangazo zao na sms zao.
    Ninaimani ikitokea kampuni itakayokuwa haina kero za aina hii watu wote tutahamia huko.

    Nachukia hizi meseji nazichukia mnomno!
     
  3. K

    Karry JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli wanaboa kila hasa haya ya bahati nasibu then wanakata fedha nyingi
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,154
    Trophy Points: 280
    nini kutuma sms wana tabia ya kupiga simu, umekaa unasubiri dili la maana, simu inaita unairukia ukipokea unakuta tangazo la kaka na dada sijui wanatokeana au ndo wanachati kero tuuuupu
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Yaani nimekereka mpaka uzalendo umenishinda kwa kweli.
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    wanabore saaaana
    unakuta umelala unasikia simu
    unadhani jambo la maana
    unakuta matangazo ya kipuuzi
    aghhhhhh
     
  7. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda avarta yako inaujumbe mzito
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hakika,mpaka wananchi wake.
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kmbe ndo maana perfomance ya mtandao inakua hafifu kisa kujaza mitangazo yao.
     
  10. Researcher

    Researcher Senior Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wapi TCRA?
     
  11. H

    Hussein Twaha Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni heri kama wangeacha matangazo yabaki kuonekana unapouliza salio & kwenye cell Info Display yapokezane na taarifa za minara maana ukiyachoka unaswitch off, huyaoni tena kuliko sasa. Na matangazo haya naamini hayamo katika Vigezo na Masharti (Terms and Conditions).
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    ofcourse inji imwuzwa
    mara mafuta watu wachache watubanie
    umeme uspimie lool
    juzi wamesema ndiooooooooooooooooo
    leo makali ya umeme mara mbili juu
    kuliko zamani haki ya mungu naichukia
    hii nji kwa sasa



     
  13. ram

    ram JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Mimi naomba mnisaidie mbali na hayo matangazo lkn pia nimechoka kuibiwa hela yenyewe naitafuta kwa mbinde. Mfano leo mchana nilikuwa na sh 14056/ kufika jioni naangalia salio nakutana na sh 178/ na sijapiga simu wala kutuma sms au siku hiz ukipigiwa cm pia wanacharge? Nie Tigo mbona ni wezi sana. Naombeni msaada wa kisheria nikashtaki wapi warudishe hela zangu manake hii si mara ya kwanza
     
  14. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    naunga hoja mkono hasa hawa eatel na namba yao hii +15656 kwa cku napokea sms karibu kumi wanakera sana!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Fuc.k. Off tigo ..
     
  16. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br /
    Kweli mkuu umenena maana unaweza kuwa uko shughuli muhimu mara unasikia mlio wa sms unakimbilia kumbe inahusu mitandao
     
  17. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Kama ukiwa ndo una browse mara sms unakata page yako ukaisome mara unakuta matangazo yao. Dah huwa nnachukia mpaka basi. Mi cjawai shiriki chochote lakini balaa hawaachi.
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Yaani mkuu hawa wanatakiwa kuwa na strategy mpya ya biashara,hii inaudhi sana.
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Tigo mimi nilishagombana nao sana mpaka wakanirudishia salio,baada ya kumuona boss wao pale Majani ya chai.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Biashara matangazo.
    Mzee ulikatishwa uhondo nini ukajua sms ya dili kumbe tangazo.
     
Loading...