Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye masters na phd wakiingia jeshini wanapewa cheo gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by king11, Jul 3, 2011.

  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajumbe mwenye habari kamili juu ya ni namna gani na jinsi gani watu wenye masters na phd wanapewa vyeo katika jeshi la wananchi wa tanzania JWTZ naomba atoe ufafanuzi
     
Loading...