Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye magari ya kusafirisha abiria

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KIBURUDISHO, Apr 2, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Salute kwenu wanaJF wote.
    Jamani wenye magari ya kusafirisha abiria changamkieni nafasi hii usafiri wa kupeleka watu Loliondo toka serengeti kwenda kwa babu na hii ni baada ya serikali kuzuia usafiri wa maroli
     
Loading...