Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye magari kaeni chonjo wizi mpya waibuka jijini DAR

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LEGE, Jan 7, 2012.

  1. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Ndugu wadau wenye magari weekend hii msije mkacheza fauro na kuingia mikononi mwa hawa MAJEMBE wanaokamata magari na kuyaburuta bira idhini yako.Hawa jamaa wanadai wanakamata gari lolote litakalo paki kwenye parking bubu,car wash bubu na gereji bubu.Kutokana na mpangilio wa jiji letu vitu hivikuviepuka ni ngumu sanaa.
    Ujambazi huo huanzia hapa mbali na kukamata gari yako na kuiburuta na kuiharibu matairi,kuipasua taa,show na kuikwangua rangi
    1-Hawa jamaa huwa wanaiba baadhi ya vifaa kama taa,bulb,sait mirrow,relay,ignition coil,ignition cable,power window,mifuniko ya tank la mafuta,engine,hydrolic,dip stik,rejeta n.k

    kwani kazi hii hufanywa na watu ambao ni wavuta bangi,vibaka na waganga njaa wa kutupwa.

    2-kuna 100% yakuibiwa gari yako moja kwa moja kwani hawa jamaa wenyewe hufika na kuifunga gari na kuiburuta tuu,kuna raia alikuwa analalamika kuwa gari yake imevutwa na kaenda yard kwao karikosa na wao wanakataa kwamba hawatalivuta.

    KAENI CHONJO JAMANI WANDUGU
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Umetoa taarifa polisi?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,079
    Trophy Points: 280
    huu wizi una mkono wa nani? Mbona haya mambo yanaachiwa kiholela?
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Sisi wenyewe tuko holela sehemu ya makazi ndio hapo hapo kuna baa,kuna genge kuna uchafu yani huu mji wa Dar sijui tuufanyaje,,,halafu tunajifanya hamnazo eti tunazoea!!
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    kuna na wale vibaka wa sinza wanaenda kuiba magari parking za chuo kikuu dar es salaam na mlimani city. mkiwa maeneo hayo kaeni chonjo. Mia
     
  6. Rocket

    Rocket Senior Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kazi ipo
     
  7. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    mkuu hawa jamaa wanaboa sana kinachonikera na kuniuma gari wanazozikamata sana ni tax na za watu wakawaida lakini stk,su,dfp n.k au mashangingi ya mana v6 ,v8 n.k wanaziacha na kuzipitia mbali.

    Naomba nikuulize hv kama kariakoo kuna parking maalum.
    Mim ningewaomba watoe elimu na kuwaelekeza wananch maeneo husika.Na kuweka matangazo sehemu ambazo siyo husika.
     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    nazani kwa style hii ya majembe lzm watafungua mlango mpana sana wa majambazi wa magari kuiba gari za watu kwa style hiyo ya kujifanya majembe.
    Kuna watu tayari washarizwa
     
  9. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jana nilikuwa napata konyagi yangu pale hongera bar.. truely hawa jamaa wanazibeba gari mzobe mzobe zile zilikua zimepark barabarani tena kwa break down kudadek konyagi yote ilikata pale pale nikakimbiza ngalangala langu
     
  10. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    umeona mkuu wanavyozitenda hakika kama unajua uchungu wa gari na bei ya tair ukilinganisha na life la sasa unaweza ukaua mtu.
    Wale majembe niwathenge sana mie nimeshuhudia wanaiburuta gari 1 show ya mbele ishang'oka na tair zimebast na inatembelea rim
     
  11. ofisa

    ofisa JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Miaka 50 ya ushuru,hatijaweza kujiwekea ustaarabu wenu wenyewe mzuri
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hata kama ni ugumu wa maisha sio kutafuta kwa staili hiyo
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    washenzi hawana tofauti na wale wanaojificha kuvizia watu wakojoe wawachaji elfu 50! Badala ya kuweka vyoo vya kulipia
     
  14. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nchi haina mwenyewe hiyo,yeyote anabuni mbinu ya kusaka pesa anacolude na baadhi ya walioko serikalini wanaingia mtaani, dawa ni kufanya kama walivofanyiwa mabaunsa wale wa kampuni gani cjui ya udalali walienda kuwabomolea watu makazi yao cjui ni tegeta ile
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    wafanyieni kama alivyowahi kufanya yule dereva wa Nissan Hard body wa UDSM miaka kadhaa ilopita city center ili watie adabu hao wajinga
     
  16. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    alifanyaje dere wa adi bodi....,
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Asante mkuu kwa taarifa ngoja nianze kutembea na BASTOLA ........
     
  18. R

    Renegade JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Kuweni makini na hawa jamaa, na huyo seth ni Tapeli tu. Dizaini za dhuluma dhuluma na ndiyo aina ya watu anaowaajiri.
     
  19. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    haya wenye magari mi namiliki baskeli
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,028
    Likes Received: 6,715
    Trophy Points: 280
    ungechelewa ungelikuta kwenye vyuma chakavu
    chezea maagembe weye


     
Loading...