Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye maduka jihadharini na watangazaji wa tv!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Amina Thomas, Sep 13, 2012.

  1. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Napenda kutoa tahadhari kwa wenye maduka hasa ya urembo. Jihadharini sana na kuwaamini baadhi ya watangazaji wa tv na redio hasa wa kike. Watu hawa wanapenda sana kukuzoea na kujenga uaminifu halafu wanakimbia na madeni. Watu hawa kwa umaarufu wao wanapenda maisha ya juu wakati kiukweli uwezo huo hawana. Mimi yamenikuta lakini baada ya kufanya uchunguzi nimegundua kua hata wengine wengi tu wamefanyiwa hivyo. Wakitapeli duka moja wanahamia lingine. Tabia hizi sio nzuri kwa kua tukiamua kuwaanika itakua aibu
     
  2. k

    kabombe JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 7,657
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Ingefaa uwaanike tu,kulia bila kutaja hakusaidii kitu
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,366
    Trophy Points: 280

    wewe unawaheshimu wezi naona
    ukiwataja hapa kuna shida gani?
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Amina Designs??

    Anyway, Kama wameweka ushikaji pembeni na kukuibia, nawe weka ushikaji pembeni na kuwataja.

    Wakimwaga mboga,.....!!!
     
  5. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwa nini usimtaje mwizi wako??kwa nini umuogope??? Kama hutaki kum taja live tutamuepuka vipi?au unawapakazia wbndishi?thibitisha kauli zako.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,438
    Trophy Points: 280
    Watu bwana....
    Mkinyimwa unyumba mnzaanza longolongo na kupakazia wenzenu
     
  7. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ... Hana Lolote Huyu. Mbona ameambiwa awataje ameingia mitini!
     
Loading...