Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye Mabango Ya Biashara Kuingiza Bidhaa Bila Ushuru Kikwete Akishinda

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 14, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ee Mungu tuepushie mbali na JK.

    Kuna taarifa kuwa wamiliki wa mabango ya biashara yaliyoondolewa na kupisha uchafu wa mabango ya "Chagua Chama Cha Mafisadi, Chagua Kikwete" watafaidika na uingizaji wa bidhaa bila ushuru pindi mkwere akifanikisha njama zake za wizi wa kura na kuingia Ikulu.

    Jiandaeni kwa uchumi uliofulia zaidi maana TRA watakuwa hawana cha kukusanya.

    Msianze kuniuliza 'source'. Mambo mengine yako encrypted.

    DR. SLAA FOR LIFE!!!
     
  2. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Source ni wewe mwenyewe, kwanini uogope? Dont wor kwa sababu umetoa wazo na kama mtu anakuwa kinyume, lazima afanye utafiti kuhusu hilo.
     
Loading...