Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye kuhitaji mijengo au milunda

Discussion in 'Matangazo madogo' started by marandu2010, Sep 3, 2010.

  1. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Ipo maeneo ya buguruni,,ni mizuri sana,,bei nafuu na ipo ya kutosha,,wale wenye kuporomosha magorofa na wenye kujenga nyumba za kawaida,karibuni sana.

    Namba ya simu ni 0713327429.

    Asanteni sana.
     
Loading...