Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye kuelewa tushaurieni, tutalizwa tena au iko poa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kakuruvi, Jan 5, 2012.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna habari toka Michuzi blog kwamba kuna jamaa wanaweza kusaidia waliolizwa na makampuni ya Japan katika uagizaji magari. Wadau hili mnalionaje? kuna uwezekano hapa, kama kuna yoyote aliyewahi kupata msaada wa jinsi hii atujuze na pia kama kuna mashaka mtujuze pia, nawasilisha.

    MICHUZI
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ulisha lizwa nini? ndg
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Dawa yao uongee nao na uelewe terms za huo msaada. There is no free lunch, didn't ur parents teach u that?
     
Loading...