Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye king'amuzi cha Star Times tunaomba list ya channels zilizomo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tototundu, Jul 31, 2011.

  1. tototundu

    tototundu Senior Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siku za karibuni nimekuwa nikipewa sifa za king'amuzi kuwa kuna channels bomba. Nimeanza kushawishika kununua, swali langu ni channels gani zinapatikana humo. Nimesikia TBC, Clouds TV, KBC zimo humo.
    Je , ITV EATV zipo pia? Kuna channel za mpira?Zzipo za majirani zetu kama TVM? CNN?
    Natanguliza shukrani
     
  2. T

    The Priest JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sikushauri,binafsi najuta!
     
  3. tototundu

    tototundu Senior Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pengine tungejua channel content kabla ya kuamua
     
  4. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <
    yaani we acha tu ni kimeo ucpime.michanel haina k2 cha maana!
     
  5. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Yaani ilinilazimu kufunga dstv maana antenna niliipandisha juu sana kupata angalau channel ishirini sasa balaa linaanza mchana upepo ukitingisha antenna ndani full scratch channel zenyewe nazoziangaikia hazina kichwa wala miguu upuuzi mtupu nimelifungua liantenna na decoer yake vyote tupia darini.
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    unajuta nini.? Hauna uwezo wa kulipia*
     
  7. T

    The Priest JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sh.9000 sishndw kununua,tatizo huwez kuona chanel yeyote ya maana,kwa sisi watu wa Epl inabd uende bar,kifupi package yao hovyo.
    <br />
    <br />
     
  8. SHINYAKA

    SHINYAKA Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    StarTimes kuna:TBC,TBC2,STVE1&2, STVC1&2,Channel 10, SIBUKA, Citizen, clouds TV, KBC1, E-Stars, CCTV-NEWS, BBC WORD, MSNBC, Al Jazeera, FRANCE 24E, MGM, BET, ANIMAUX, MLIMANI TV, MTV Base, Discovery WORLD nakadhalika, jumla ziko steshen 41
    ni juu yako kufanya uamuzi, halafu unalipia sh 9000/= kwa mwezi baada ya mwezi wa kwanza wa kununua
     
  9. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hawa Star Times wamekuja kikora kwelikweli, na walitupata sana mwaka jana walipotutishia kuwa hatuwezi kuona World Cup, tukaingia mkenge kwa foleni! Sasa tunajuta kwani channels zenyewe hazina mashiko kabisa...hakuna sports channel yoyote ya humu ndani ukiacha TBC1 na 2 pamoja na Channel10. zingine zote za maana hamna na sidhani kama wana mpango wa ku-connect na wengine karibuni. Tido ameondoka basi tusahau!
    Hata hivyo wewe ni mtu mzima una maamuzi ya kufanya ukitaka kuingia kwao
     
  10. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa channel za TZ itakubidi uwe na vingamuzi viwili
     
  11. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kamata TING
     
  12. G

    GHANI JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Usijaribu kupoteza pesa yako ndugu utaishia kujuta,nakushauri kama vipi wacheki ting au kama mifuko imetuna kimtindo wacheki dstv inakidhi haja zote.
     
  13. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    EASY TV is da best for loacal channel
     
  14. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ckushauri uinunue ukitaka ziunge unge uchukue kitu cha ukweli kama dstv mkuu huku hovyo kabisa na najuta vibaya
     
  15. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    kama vipi mkuu tugawane hasara namaanisha uniuzie kama upo interested nitafute kupitia 0715404808
     
  16. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani katika mambo ambayo nimeshaingia kichwakichwa ni hili suala la kununua king'amuzi cha startimes. hawa jamaa kosa lao la kwanza ni kukosa coverage ya channels zote za ndani kama it, startv nk. kwa hiyo inakubidi ukitaka kucheck startv au itv inabidi unyofoe decorder uunganishe upya...it is total embarasment!!!
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,404
    Trophy Points: 280
    Kubwa na ndogo........nimeipenda hii
     
  18. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tulikuwa tunachanga pesa ya kampeni ya Chama chetu tu baada ya hapo mtajiju wenyewe.
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Jiunge na watu wa cable, hapo hamna kitu,,
    startimes nia yao ni kuwafanya watanzania wawe wanaangalia TBC ambayo iko bias.

    Utawekewe vita vya Rwanda na Burundi mpaka ukome.
     
  20. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nendeni DStv, hayo ndo mambo ya azam cola kushindana na Coca Cola. DStv hawaiwezi wako fiti ndo maana hawatetereki
     
Loading...