Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye Fake ID Tuweke Wazi Majina Yetu.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kadoda11, Jul 2, 2012.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,990
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Najua kwa sasa Taifa linapita katika Kipindi Kigumu,hata wale Wadau makini wa Jf wako busy kujadili Maswala yanayo likumba Taifa kwa wakati huu.Hivyo basi sio vibaya kupoza Akili kwa kujadili hoja Nyepesi inayohusiana na hiyo Title hapo juu.Wadau wenye ID Fake tupo wengi sana hapa Jf.Pia nimegundua most of JF real GT ni wale wenye ID Fake,hawa jamaa baadhi yao wako makini sana.Unagundua umakini wao hasa pale unapo soma Michango yao mbalimbali hapa Jf.Kuna wakati natamani niwafahamu kwa Majina yao halisi.Naanza na mimi mwenyewe Kadoda11 kwa kutaja Majina yangu halisi Matatu.Naitwa Dhaifu Liwalo Naliwe.Haya wewe pia unaitwa nani?.Majina yako matatu Tafadhali.
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Bishanga jina langu halisi ni:
    Chilipweli chitaki nchahara.
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,750
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Madame B langu halisi ni,
    Tondola N'dambe,
    Dambila Humo Humo.
     
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nimesema Kaa Chini
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Perpetua Barabojiq Qumnas.....
    una jingine......?
     
  6. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naitwa Bwana Ake Kadoda
     
  7. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,990
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    mmh!!hata mi naona
     
  8. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,990
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    kaka hata mshahara wa milion 10 kwa mwezi?!
     
  9. J

    John W. Mlacha Verified User

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    mimi ndio mme wa injinia mavitunguu mkuu wa mkoa
     
  10. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,990
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    acha ni-google kwanza...
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Mie naitwa Ooo Diii Eem.
     
  12. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,990
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    kaka usiku saa hizi.usinivunje mbavu zangu nikashindwa kumpa haki yake shemejio.:party:
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    tena uniadd kwenye fesibuku......
     
  14. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,990
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    lazima preta
     
  15. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Majina yangu matatu halisi ni P..U.MBU SI MZIGO
     
  16. shikolo

    shikolo Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni Shikolo Shawiza Masunga
     
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu kabla sijakaa chini naomba nijitambulishe,kwa jina halisi naitwa NIUPEPO TU UTAPITA,nime oa nyumba moja na Invisible kwa mke wangu wa kwanza anaye itwa SITAKI MWONGOZO a.k.a bi kiroboto,mi ni ukoo mmoja na MZEE MAMVI,ambaye alihama pale kwa kushinikizwa akamuachia yule mzee anaitwa LIWALO NA LIWE ambaye alikua mlima mahindi,na yule MZEE WA MEGAWAT ni mjoba wangu yaan tumbo moja na,na nanii..ha nimesahau,yule wa Kufumaniwa anaitwa LIONEchawene
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Madame B we danganya watu nitakutaja
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    wananchi wanatuangalia tunavyozungumza tutanyimwa ulaji oooh!
     
  20. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ishhhhhh
     
Loading...