Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wenye dini na wasio na dini nikaribisheni

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by lovulovu, Jul 22, 2009.

  1. l

    lovulovu Member

    #1
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naitwa lovulovu, mkazi wa jijini, mpagani kwa dini au kwa lugha rahisi kafiri. nimefurahia sana mtandao huu nami naomba mnikaribishe tuungane tuweze kubadilishana mawazo hasa hili la kutaka eti kutumia kodi yangu kuwalipa mahakimu wa waungwana wasiokula visivyochinjwa waitwao makadhi na mengine mengi kama ya uchumi, siasa, elimu na kadhalika na kadhalika.
    lovulovu
     
  2. m

    majuva Senior Member

    #2
    Jul 22, 2009
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpagani? huna upagani wowote, intro yako inajionyesha wewe ni wa upande upi, hapa umefika maana ndio kwenu, hujakosea njia,
     
  3. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2009
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nenda sayari ya mars ukaishi peke yako huko. kama huna dini, utakuwa hauna akili, kwasababu hata ndege wa angani wanajua kuwa kuna Mungu. ndege wa angani wanataka kukuzidi akili mzee..hahaha.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Tumeingiliwa,

    Lovulovu,

    Wewe si Mpagani.

    Wewe ni kristo!

    Mgalatia, mfuasi wa Paulo.

    Usitudanganye hapa!
     
  5. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 15,191
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    MAMBO YA WENYE DINI HAYA


    Mchungaji atiwa mbaroni kwa kukutwa na viungo vya albino

    Habari Nyingine
    • Mchungaji kortini kwa madai ya kukutwa na viungo vya binadamu 21.02.2009 [Habari Zaidi]
    • Mwanahabari ‘anasa' muuza viungo vya albino 21.07.2008 [Habari Zaidi]
    • Wawili mbaroni wakisaka albino 17.12.2008 [Habari Zaidi]


    NA PETER KATULANDA, MWANZA

    WATU wanane wakiwemo waganga wa kienyeji wawili na Mchungaji wa Kanisa la Baptisti la wilayani Magu, wametiwa mbaroni wakiwa na viungo vya albino, Aron Mongo, aliyeuawa Mkolani wilayani Nyamagana jijini Mwanza.

    Watuhumiwa hao walikamatwa juzi kwa nyakati tofauti, baadhi yao akiwemo mchungaji wakiwa katika harakati za kutafuta soko la kuuza kiungo hicho.

    Kamanda wa Polisi mkoani Mwanza, Jamal Rwambow, akitoa taarifa za kukamatwa kwa wauaji hao jana, alisema polisi limewakamata watuhumiwa wakiwa na mfupa wa mguu ambao walikiri ni wa mlemavu huyo aliyekuwa mkazi wa Ibanda Relini Mkolani.

    Alisema mbali na mfupa huo, walikamatwa wakiwa na nyama za marehemu ambazo walizitupa sehemu tofauti, ambazo zimekutwa zimeharibika na polisi wamezihifadhi kwa ajili ya vielelezo na uchunguzi wa kitaalamu.

    Rwambow alisema kukamatwa kwao kumetokana na taarifa za raia wema wawili ambao jeshi hilo limewazawadia sh. Nilioni moja kama lilivyotoa ahadi kwa wananchi kuwa atakayefanikisha kupatikana kwa watuhumiwa wa mauaji ya Mongo, watazawadiwa kiasi hicho.

    Aliwataja waliokamatwa kuwa ni Mchungaji Alfred Komanya (35) wa Kanisa la Baptist Irungu wilayani Magu, Chacha Jeremiah (30) na Mathew Mlimi (21) wakazi wa Mahina wilayani Nyamagana jijini hapa.

    Waganga waliokamatwa ni Gervas Lutufu (58) mkazi wa Nyanguge wilayani Magu na Kishosha Lutambi au Komanya (60) mkazi wa Mahina wilayani Nyamagana ambao pamoja na viungo hivyo, wamekutwa wakiwa na nyara za serikali na tunguli za uganga.

    Nyara walizokutwa nazo ni ngozi mbili za wanyama ambao hawakufahamika mara moja, ndege mmoja aliyekaushwa (hakufahamika jina) na mkia unaodhaniwa kuwa wa nyumbu.

    Wengine ni Paschal Lugoye au Mashiku (28) mkazi wa kijiji cha Semba Katani Buhongwa, Paul Lumalija (36), mkazi wa kijiji cha Kishili Kanindo Katani Igoma na Alex Joseph au Bugwema Silola (24) mkazi wa Mahina.

    Rwambow alisema baada ya kuhojiwa watumiwa walikiri kuhusika na mauaji ya Aron Mongo yaliyotokea Juni 26, mwaka huu Ibanda Relini.

    Alifafanua kuwa wamebaini mganga wa jadi Kishosha, aliwahi kumtibu marehemu na mahali anapoishi si mbali sana na yalipokuwa makazi ya albino huyo na kuwa mganga na mchungaji huyo ni ndugu.

    Kamanda huyo alisema polisi bado inaendelea na uchunguzi wa kina dhidi ya watuhumiwa hao na mtandao mzima wa wauaji wa walemavu hao na kuwaomba wananchi wazidi kulipa ushirikiano ili litokomeze mauaji hayo ya kikatili.
     
  6. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kuamini kuwa kuna mungu na kuwa na dini ni vitu tofauti. AU?
     
  7. M

    Msindima JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa kuandika tu hayo maneno nilioweka red color tayari tumeelewa kuwa wewe si mpagani,tena inaonekana wewe ni mdini chronic ndo maana umeingia hapa ni mkwara ati ni mpagani,ndani ya forum hii kuna watu makini na wanajua kuchambua neno baada ya neno na kukupata vilivyo,tumeshaelewa wewe ni mfuasi wa dini ipi kwa hiyo usifikiri unatudanganya sisi bali elewa kuwa unajidanganya mwenyewe

    Tunakuomba usituletee mamabo ya udini huku ndani.
     
  8. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Lovulovu, umeingia kwa kishindo mno kana kwamba si mgeni bali ni mwenyeji. Ndo mana watu hawakukaribishi kwa "karibu" ya kawaida bali wanaanza kukujadili mara moja kwani umejitambulisha huku ukiwa na "limada". Mi nasema "Karibu mkuu".
     
  9. l

    lovulovu Member

    #9
    Jul 27, 2009
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilitarajia kukaribishwa kwa maneno ya upendo na upole. bahati mbaya hilo halikutokea bali nimekaribishwa kwa maneno ya kunituhumu na mengine ya kunibeza eti mimi na katoliki mgalatia mkubwa. hata hivyo miye nimefurahishwa sana na mawazo ya watz wenzangu. na wengine tayari wameanza kunijadili kana kwamba mimi ni mkongwe wa mtandao huu, inafurahisha sana.
    well, nimekaribia sasa. tatizo langu ni namna ya kujua hot topic of the day. tatizo langu ni ugeni wa mtandao maana kuna heading nyingi nami napata taabu kufungua zote ili kujua siku hiyo yametolewa mawazo yapi mapya na mtu gani? hata hivyo nitajitahidi kufuatilia huku na kule kujua kinachoendelea.
    lovulovu
     
  10. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kutaja Kafiri, sisi wana saikolojia tayari tumejua kuwa wewe uko kwenye Dini ile ila unatakakijificha chini ya meza ya ukafiri.
    Mimi sikukaribishi kabisa.
    Labda uje kwa uwazi.
     
  11. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tume mgundua mkuu.
    Msindima, huyu mwanadini anadhani MSINDIMA HANA KAZI?
     
  12. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mie sikukaribishi bana coz we mdini tu
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Jul 27, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Karibu jukwaani, udini ulianzia ndani ya Ilani ya uchaguzi CCM, 2005 kifungu cha 108, ambapo ilani hiyo ilivalishwa kibaraghashia!
     
  14. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Masuala ya kuzungumzia dini za watu hayatupeleki popote na sana yanaweza kubadilisha mtazamo mzuri wa jamii forums. Wewe kama mpagani au kafiri kama unavyojiita heshimu imani za watu wengine. Kumbukeni kuwa migongano ya kidini yameleta machafuko katika nchi nyingi, sidhani kama kuna mtanzania anapenda kuona machafuko!!
     
Loading...