Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye blackberry za verizon zisizoweza kuingiza vocha,kuulizia salio!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KakaKiiza, Jan 13, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wakuu kama unasimu za verizon ambazo kuulizia salio ni kasheshe kuingiza voucher nimbinde maana ukiulizia salio yenyewe inapiga moja kwamoja na unaambiwa na system piga namba kwa uangalifu au ukiingiza namba voucher yenyewe inapiga mojakwamoja nioneni ktk PM
     
  2. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kakakiiza,kwa nini ucmwange hayo ma skills hapa? Why mpaka pm?
     
  3. M

    Mayu JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Teh teh teeh, ukiona hivyo yupo kibiashara zaidi
     
  4. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bora angeweka weka jukwaa la biashara na matangazo!
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Je niliowapa idea za kufanya simu ziweze kurikwest je mlifanikiwa??na je kulikuwepo na malipo maana Mkuu Mayu kaisha nipiga rungu huku naombeni mniokoe!!
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Je niliowapa idea za kufanya simu ziweze kurikwest je mlifanikiwa??na je kulikuwepo na malipo maana Mkuu Mayu kaisha nipiga rungu huku naombeni mniokoe!!
     
  7. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijafanikiwa mkuu,nimefanya kama ulivyonielekeza lakini wapi!Kila nkiweka kuuliza salio inasema calling namba haijulikani!
     
Loading...