Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wenye bahati kama mimi ni wachache

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by papaamukulu, Dec 29, 2011.

  1. papaamukulu

    papaamukulu Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf salaam. napenda kushare nanyi hii kitu ambayo ilinitokea personaly, ambapo nilinusurika kuambukizwa hiv mara 3 kwa vipindi 3 tofauti na warembo 3tofauti. this is the story, dem wa kwanza ni mwaka 2002,alikuwa ofic mate, yaani she was gorgious african woman, whom every man would wish 2 hav in bed. tukapanga ku do, tulipofika gesti, dem alikataa kabisa tongue kiss, nilifadhaika sana hadi jogoo akagoma kuwika, coz kwanza sikuwa na zana na nikaanza kuhisi kuna tatizo. tuliahirisha mechi, ila baadaye akanijulisha kuwa hakutaka tongue kis kwa sababu ameathirika na hangependa kuniweka kwenye risk! nilijikuta nasweat mwili mzima, nilimshukuru sana, we became best frndz hadi alipofariki may mwaka huu. hao wengine wa2 nitaendelea badaye, ila napenda nijue, kuna ambaye amewahi kukutana na jambo kama hili? si ni kwa neema tu tunapata kupona? hasa when a pretty lady is involved?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nenda kamtoleee sadaka wako kwa kutokuua mapema..
     
  3. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Badilika sasa!!
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmmhhhhhhh!
     
  5. papaamukulu

    papaamukulu Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rafiki, si tu nimebadilika ila nimekuwa na adabu na nidhamu ya hali ya juu, nimeopt kuoa na kuwa na absolute lov n trust 2 her n only her
     
  6. papaamukulu

    papaamukulu Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    frnd mbona umeguna? hard to biliv?
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    what if she is cheating you?
     
  8. papaamukulu

    papaamukulu Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rafiki, nilishatoa sadaka na zaidi kujitoa mi mwenyewe kwa muumba.
     
  9. WISE BOY

    WISE BOY JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 788
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Aisee me sijawahi kabisa, kwanza hongera sana, mshukuru Mungu na umtolee sadaka, halafu sasa ubadilike. Wengine tuige mfano wa huyo dada, kuuwana sio dili
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, kwa kweli kama mtu unajijua umeathirika, sio utu kumwambukiza mtu kwa kusudi.

    Ni kuua kwa kukusudia kabisa
    Lucky you!
     
  11. papaamukulu

    papaamukulu Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    My marriage is a holly one, we commend it onto the hands of Jesus, and the protection of holly spirit. yeye aliyeniponya nisiambukizwe ukimwi kabla sijaoa hawezi acha niambukizwe ndani ya ndoa, nalo ndilo nasimamia na kuwa mwaminifu kwa mke wangu!
     
  12. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mimi huwa nawaza kuna watu wanaambukiza wenzao kwa makusudi. Hivi fikiri mtu wa maabara hosp akiwa ameathirika halafu akiingiwa na ''pepo'' la kuwaambukiza watu ukimwi sijui itakuwaje? Damu ya Yesu itufunike kwa kweli.
     
  13. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 832
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kweli wewe una bahati na inafaa mtoto wako mmoja wa kike umwite jina lake kama kumuenzi lakini kumbuka kisima hakirukwi mara tatu inakufaa uachane na mambo hayo
     
  14. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Leo hii limenitokea.akaniuliza...wewe unaniamini????? Huenda.shabash
     
  15. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,576
    Likes Received: 2,487
    Trophy Points: 280
    Kuna mdingi mmoja mjeshi,alikuja kijijini kwetu kuoa,kaoa kamdanganya binti wa watu.Kumbe mjeshi mke wake alikufa kwa Ukimwi.Mdada sasa hivi anakula ARV.Dunia hii hatari.Mkaka una bahati
     
  16. papaamukulu

    papaamukulu Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amen friend.
     
  17. papaamukulu

    papaamukulu Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lady, kwangu mimi naamini si bahati tu, ulikuwa mpango wa Mungu kunimusuru, mind u, this is one of the three stories zinazofanana mazingira, ampapo zote ilikuwa nipate ngoma.
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Unasema una bahati lakini hujatuambia kama umpima. Maana inaelekea kama ume exhaust quota ya magunia yako ya bahati, hata hiyo formula ya kugawa bahati inaweza kuchoka sasa.
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Sasa kama unaamini mungu sana si ukikanyage miwaya live tu halafu mungu atakusaidia?

    Mbona mnamburuza mungu sehemu hayupo?
     
  20. papaamukulu

    papaamukulu Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa pili mwaka 2004 tulifika kabisa kitandani tunataka kuanza, nikapigiwa simu ya msiba, tukaahirisha, baada ya msiba nikakumbushia, akaniambia ameathirika, she is now very sik, bed riden, namtembeleaga. verry sory of her.
     
Loading...