Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye AVG Tahadhari!!! Usiupdate!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kang, Dec 3, 2010.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Thanks Kang

    Hii news umeisoma?
    WikiLeaks dropped by domain name provider
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Kwani zishatoka?
     
  4. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
  5. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    imeshaanza nimesha update,nadhani matatizo ninayopata yanasababishwa na hii avg2011
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nimesha update lakini sina problem yoyote
     
  7. g

    gomer Member

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15

    :target: 8MEH-R6633-YP39H-YCNSR-HP69U-EEMBR-ACED

    Nadhani kinachozungumzwa ni updates zilizotoka siku hiyo za free AVG10 ambayo imepewa jina la AVG 2011 zikisigisana na OS ya Window 7.

    :frown: Bado ni muhimu kwa wale wapenzi wa AVG, ku-upgrade kutoka ama AVG 8 au AVG 9 na kutumia AVG 2011.

    :A S clock: kumbuka ku-download kutoka tovuti asilia ya AVG na kuiwezesha kukuhudumia hadi mungu akijalia 2018, kwa kuweka vocha - sentensi ya mwanzo.

    :angry:
     
  8. edjizzo

    edjizzo Member

    #8
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HUWEZI uka shitaki bidhaa ya mtu kabla uja sibitisha kwanza
    SAMAHANI :kama ume nunua aina tatizo
    LAKINI UME DOWNLOAD? unajidanganya
    historia ya Avg ipo katika utafiti wa kukabiliana na tatizo linalo sumbua computer ambayo ni virus kama umedownload ambazo ni blacklist azi fai zenyewe ziko kwenye utafiti na majalibio
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    still ninayo na hakuna tatizo mimi nina windows xp probably ina conflict na os nyingine sijui??? program nyingi sikiwa mpya huwa zina bugs mpaka wanaporekebisha
     
Loading...