Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WENJE, toa tamko Pamba road ifunguliwe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Marire, Oct 4, 2012.

  1. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Wasaalam wakuu,kipande cha barabara cha mita 5 ,kimemchukua makandarasi zaidi ya mwaka kutengeneza na sasa ni kama kimekamili japo kwa kiwango cha chini sana! Na wameifunga kwa kuweka katapila isitumike.libety wametengeneza hata miezi 2 imekamilika.namuomba mbunge atumie mamlaka yake hii barabara iweze kufanya kazi.
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Mkandarasi alikuwa nani?
     
  3. A

    Abuu- Amin Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haiwezi Funguliwa wakati bado haijaisha. Itakuwa ni upotevu Wa resource zilizotumika fikisha hapo. Na mkandarasi akifungua atakuwa inefficient Kwani kufungua barabara kabla ya Kwisha ni makosa
    Wenje has proven failure so far and unfit for the post in 2015
     
  4. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Barabara imekamilika ila kiwango ni cha chini sana na wameifunga kwa kupak katapila hapo zaidi ya mwezi sasa!
     
  5. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    mkandarasi hajulikani kwani toka wameanza kazi hawajawahi kuweka kibao
     
  6. k

    kessy kyomo Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkandarasi anaitwa Grinder wa Igoma Mwanza,IN such huo mradi uko chini ya jiji la mwanza na kweli hiyo project inaonekana imefeli cause of supervision
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nyie wafuasi wa Chadema mnatakiwa kuheshimu sheria za nchi na taratibu zake, kila kitu mnataka kutoa tamko sasa kazi ya mbunge ni kutoa tamko, tenda ya hiyo barabara madiwani wa Mwanza ndio wameipitisha ambao Chadema ndio wengi.
     
Loading...