Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenje + Mbowe VS Masha: Hii itakuwa ni kumaliza kabisa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kasyabone tall, Oct 28, 2010.

  1. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Mimi napendekeza kwa CHADEMA kuwa kuna haja kubwa ya mbowe kumsaidia kampeni WEnje hata kwa siku moja tu.Nawaangalia hawa watu kwa mtazamo kwamba Masha anajifanya mtoto wa mjini, Sasa akipelekewa mtoto mjanja wa mjini zaidi hali itakuwa safi sana kwa CHADEMA. Wenje sina mashaka kuwa anamuweza Masha lakini Mbowe atammaliza kabisa. Masha hawezi furukuta kwa Mbowe hata kidogo. Napendekeza kwa viongozi wa chadema kama itawezekana Mbowe aende kumsaisia Wenje hata kwa siku moja tu.
     
  2. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kamanda Mabere Marandu yuko Maswa, baada ya hapo anatua Mara then anapita Kwa Wenje.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wakuu wa Chadema wote wako kamili mwanangu!...Marando ndo Mwanaizaya zaidi, utadhani wa mama mmoja wote!..Usipate shida Nyamagana ni yetu!
     
  4. M

    Msharika JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    greta, and let it be
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapo mtu mzima Masha naona anaelekea kustaafishwa
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Akitua Marando halafu akatua na Mbowe sipatii picha
     
  7. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka enzi zile kama kuna sehemu mambo yanakuwa yamebana CCM walikuwa wanampeleka Mzee Malecela aka Tingatinga kusawazisha. Kwa Chadema nao wanao Troubleshooters kama mpiganaji Marando aka Che Guevara na wengineo wengi (Zito, Mbowe, Lissu) wanaweza tumwa na chama kwenda sawazisha mambo inapobidi!!! Tanzania bwana, mambo Tambarare!!!
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwa sasa ccm wana Riz 1 na mama hatoki mtu hapo!
     
  9. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu hii kauli ngumu sana,m hebu jaribu kuinyambulisha nyambulisha, LOL!
     
  10. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Shuka kwa shuka, campaign trail....lol
     
  11. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masha kashikwa pabaya. Historia inamhukumu na watu wamechoka kuburuzwa. wenje anasubiri kuapishwa... Sijui yu hali gani hasa baba wa mshkaji wake anaponing'inizwa pia. Maana anajua uwaziri alipewa kwa sababu ya dogo. Baba anatemwa, yeye anatemwa sa sijui nani atambeba mwenzie

    Amakweli siku za kufa nyani....................
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Masha anakwenda na maji Nyamagana.
     
  13. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Umenifurahisha sana mkuu!
     
  14. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Watu wa Mwanza Nyamagana ni yetu.

    Masha aliaanza kuweweseka hata kabla ya uteuzi wa Wenje akidai siyo raia. Tume wakampiga na chini. Nasikia mkakati wake kwa sasa ni kutumia wadhifa wa Waziri wa Mambo ya ndani na Jeshi la Polisi kuchakachua matokeo.

    Na kama NEC watamtangaza Masha kuwa Mshindi LAZIMA TUENDE MAHAKAMANI LAZIMA WATAKUWA WAMEIBA KURA.
     
  15. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,147
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    :israel:
     
  16. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa hali nilivyoona Nyamagana Jana TBC1 saa nne usiku, Masha aandike maumivu hata kama Mbowe hatakwenda kule.
     
Loading...