Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenje kuwahutubia wananchi wa nyamagana hapo kesho.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Noti mpya tz, Mar 25, 2011.

  1. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau hapa nje ya ofisi yangu kuna gari inapita inatangaza kuwepo kwa mkutano wa mbunge wa Nyamagana EZEKIEL WENJE ambapo atawahutubia wananchi wa jimbo la Nyamagana na wakazi wa jiji la Mwanza kwa ujumla, mkutano utakuwa katika viwanja vya SAHARA, Katikati ya jiji la mwanza..

    Wakazi wa jiji la Mwanza mnakaribishwa wote.
     
  2. B

    Batale JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 387
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Je itakuwa saa ngapi kamanda Noti mpya tz?
     
  3. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nzuri!Ni vema kuwa karibu na wapiga kura.
     
  4. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Good move. Lakini lazima muwahabarishe yale ambaye mmeyatekeleza au mpango kazi wenu, maana huko mwanza nyie ndo Chama tawala.
     
  5. MSAGA SUMU

    MSAGA SUMU JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2015
    Joined: May 25, 2015
    Messages: 1,180
    Likes Received: 2,372
    Trophy Points: 280
    Sawasawa
     
  6. k

    kiwa k khalidi JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2015
    Joined: Jul 31, 2015
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo anajipigania yeye kama yeye . kama angelikuwa anapigania chama angesubili irani ya chama ili tujue chama kitatufanyia nini kikiingia madarakani . yeye aliyo fanya atakayo fanya .
     
  7. i

    issenyestore JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2015
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anakuja Kuaga Tanzania ni Ya Watanzania
     
  8. J

    JUDAMANY Member

    #8
    Aug 26, 2015
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Mi mtu haisomi hata tarehe ya bandiko yanakurupuka tu.. jaman haya si ndo malofa afu wanatusingizia sisi
     
Loading...