Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenje Kutishia kwa Bastola Mwanza kama Adam Rage

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by newmzalendo, Mar 19, 2012.

  1. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Too Hot for JF
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watanzania bana!!! Tupu!!

    Sasa umesikia habari nusu na wewe umeweka conclusion yako. Sisi Watanzania ni mafundi Sana wa kutoa ushauri, hata Kama hatujajua tatizo!!

    Sisi wote ni makocha, mahakimu, wanasiasa wasio na mawaa!!!
     
  3. k

    kaeso JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kisa nini hadi kutishia mtu na bastola. Nashauri iwekwe sheria ya kuwazuia wanasiasa kupanda majukwaani na silaha, mbona walinzi wa kuwalinda wapo??
     
  4. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama ulikuwepo ktk huo mkutano,tujulishe.sina sababu ya kutoiamini Wapo Fm. kwani wapo makini kulinganisha na the other popular fm
     
  5. R

    RUTARE Senior Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama source ni hiyo hata mimi itaniwia vigumu kupinga habari hizo
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    kama ni kweli basi wenje afukuzwe uanachama kabisa..hatutaki mijitu ya hovyo kwenye chama
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kapimwa akili huyu?
    OTIS
     
  8. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,330
    Likes Received: 1,040
    Trophy Points: 280
    Adam range ndo yupi huyo?
     
  9. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Huyu Adam rage sijawahi kumsikia ndio naaaaniiii?????
     
  10. j

    jigoku JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    habari hii nimeisikia WAPO FM lakini ilivyoripotiwa ikanitia mashaka japo tukio hilo linaweza kuwa limetokea,kilichoelezwa ni kuwa walikuwa kwenye kikao cha kamati tendaji ya wilaya,mh Wenje alipishana lugha na katibu wa baraza la vijana wilaya ya Nyamagana ikapelekea kujibizana vibaya na mwisho Wenje akatoa bastola na kutaka kum-shoot katibu huyo wa baraza la vijana,akaokolewa na mbunge wa viti maalum kwa kuipiga teke bastola ya wenje,sasa hapa ndipo nilipoanza kuishitukia news hiyo,kwani mbunge huyo wa viti maalum kwa kukmbukumbu zangu simjui kabisa na wala sina taarifa kama kuna mbunge wa viti maalum anatoka mwanza mjini,na jina walilolitaja kwangu ni geni kabisa,nimepiga simu hata mwanza mtu niliempigia alionekana kutokufahamu chochote na sasa najiandaa kupiga simu tena ili nipate picha kamili.
    Ila kwa juu juu story nimeipata hivyo,labda Ntamaholo tueleze maana wewe uko MWZ
     
  11. Josephine

    Josephine Verified User

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamaani,habari zingine,ni kwanini watu wasiwe wakweli?,uwongo unagharimu sana na adhabu yake mbaya sana.

    Nilikuwa kwenye kikao hicho,lakini hayo yaliyoripotiwa sikuyashuhudia.

    Na nilikuwa .,.
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Hawapo FM
     
  13. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Radio wapo,itabidi warudie hii taarifa kwani nimemuuliza MP wa cdm hajui kutokea hili jambo. au ndio coverup
     
Loading...