Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenje kunguruma Sahara-Mwanza leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sabung'ori, Aug 25, 2012.

  1. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mbunge wa jimbo la Nyamagana mh Wenje(Chadema) atakuwa na mkutano mkubwa wa hadhala leo ktk uwanja wa Sahara ili kuzugumza na wapiga kura wake mambo mbali mbali yanayohusu jimbo la Nyamagana na taifa kwa ujumla.
    CHANZO:Gari la matangazo la Chadema
     
  2. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ok, asante kwa taarifa mkuu, tutajitahidi kuwahi mkutanoni
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    M4C Twanga kotekote
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tupiamo mapicha mkuu asante kwa taarifa.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Hivi Wenje, kila ukifanya mkutano lazima ufanyie kwenye uwanja Sahara kwa sababu kuna Wakurya wenzako, mpona ufanyi mkutano Mirongo, Nyakambungo, Furahisha, Mbugani, Isamilo.
     
  6. Wilawela

    Wilawela Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mkuu wapi na saa Ngapi?
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kazi ni moja tu mpaka kieleweke!

    M4c twanga kote kote Mashariki,Magharibi,Kusini na Kaskazini 2015 natamani iwe kesho!
     
  8. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    asante kwa taarifa
    nilitaka kwenda jimboni kwangu
    (2015) so ngoja nisubiri mpaka kesho
    nitavuka, kweli nilizaliwa vizur yani kufika jana mwanza nakutana na jambo zuri
    hivi kweli M4C Twanga kote kote

    sasa hivi nasogea pale haraka sana

    V
    SENGEREMA
     
  9. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    MASHA yeye uwa anafanya wapi?
     
  10. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Leo tena nakutahadharisha,wenje sio wa kabila hilo......(na inaonekana una ukabila na udini sana wewe....)

    Leo ni mara ya pili kukuonya uache uongo ndugu yangu,na sasa ndo naamini post zako nyingi humu huwa ni porojo tu...

    Naendelea kuzifuatilia,na nataedelea kukuumbua taratibu ndugu yangu......

    The Magnificient...!!!!
     
  11. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Atueleze na yale madawati yamefika mangapi?
     
  12. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    laana mliyonayo ya udini na ukabila ndio chanzo cha kudumaa sensa na hamjakoma tu
     
  13. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...MPONA ndo nini?...
     
  14. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...mkutano utafanyika Sahara na muda ni kuanzia saa 8,usikose mkuu...
     
  15. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu moro mkutano,igunga mkutano huku nako mkutano hata sijui niende wapi kweli chadema ni kama mashine ya kusaga mahindi yani inasaga na kukuboa

    ngoja nipate mbege huku nikingoja update kutoka kwa wasomi wenzangu jf
     
  16. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kote huko wamejaa wakurya kama wachaga Dar.
     
  17. h

    hans79 JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sahara ipo Kenya,pole chokoraa hapa JF u pekee.
     
  18. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu Furahisha huko ni Ilemela mkuu afterall Sahara ipo katikati ya Mji ni rahisi kufikika kwa pande zote za Mwanza yani watu kama ni daladala watapanda Gari moja tu.
     
  19. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi leo umekuaje Mkuu??

    Wenje sio Mkurya ni "Mjaruo" wa Utegi!!

    Jiandae kuhesabiwa!
     
  20. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    tehetehe kweli siasa
    mchezo mchafu...cjui kapotelea wapi uyu chaliii...
     
Loading...