Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenje katafuna pesa za madawati - Matata

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Marire, Sep 17, 2012.

  1. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Akiongea na kituo cha Metro fm asubuhi ya leo jijini Mwanza, Matata anamtuhumu wenje kutafuna michango ya madawati iliyopatikana viwanja vya sahara katika harambee iliyohudhuriwa na mtoto wa Raila na kupatikana zaidi ya ml 70.

    My take:
    Kwanini asiseme haya kabla ya kufukuzwa na pia yeye na diwani wa Igoma walichanga zaidi ya 17ml mbona hawajatoa mrejesho?
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    This type of thinking inaturudisha sana nyuma...
     
  3. K

    KIBE JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kazi mnayo chadema...... 2015 majimbo mengi yenye wabunge wa chadema hakuna kitu ....
     
  4. S

    STIDE JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ndugu Matata,

    Tukikusamehe na kukurudisha ndani ya chama 'utafuta kauli yako!!?'

    "Umemwaga ugali namwaga mboga" kauli hii mara nyingi huwa haifanyi kazi kwenye siasa, maana huitwa "siasa za maji taka"
     
  5. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona kawaida tu, hakupata mgao, huu ndio wakati muafaka wa kuzungumza. Mwaga mboga nimwage ugali bhaaas
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Too childish!
    Kwani cdm haina auditors, au haiwi externally audited?...au tusubiri wanaofukuzwa ndio watujuze?
    Hopeless sana!
     
  7. thesym

    thesym JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 1,627
    Likes Received: 1,186
    Trophy Points: 280
    hawa chadema hamna lolote hata huyo diwani usikute na yeye yumo.najuta kura yangu kumpa wenje.
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Angekuwa na akili angeyasema hayo kabla hajatimuliwa.
    Yeye alipokea mlungula toka ccm na aliwahi kubanwa mbavu na vijana wa Chadema kijiwe fulani maarufu pale mwanza akawagawia kidogo ili kuua soo. Kama hiyo haitoshi kwenye kamati kuu alipobanwa kuhusu fedha hizo alizokuwa anawagawia vijana kijiweni alishindwa kuzitolea maelezo.
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Basi wewe utakuwa ni mzimu kwakuwa kila mbunge wa Chadema unadai ulimpigia kura. Umekuwa unadai kumpigia kura Mnyika, mara uhamie kwa Mdee na sasa umehamia kwa Wenje.
     
  10. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    wana Chadema tusipoteze mdaa kumjadili mtu kama huyu alikuwa na mda wa kuyasema hakusema hii nitatizo la kukosa .Tufanye kama tulivyompotezea mzee wetu Shibuda muacheni apayuke mwenyewe kama mwendaa wazimu.
     
  11. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,195
    Likes Received: 1,426
    Trophy Points: 280
    1. Swala hili lichunguzwe kwa makini na viongozi wa chadema kama ni kweli Wenje achukuliwe hatua avuliwe uanachama na kufikishwa mbele ya Pilato kujibu tuhuma hizo!kama sio ukweli basi huyu Matata atiwe matatani kwa kumkashifu na kumchafua mheshimiwa mbunge.

    2.Wengine wanauliza ni kwa nn amesema sasa hv wakati amevuliwa uanachama, nakubaliana nao kwa kiasi huenda zikawa fitina na siasa za maji taka, lakini bado huwa ninaamini kuna watu wana tendency ya kusema ukweli na kutoa siri pale wanapokasirika above the limit au wanapokuwa wamelewa, so ni bora likachunguzwa ukweli ujulikane!!
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Awahi kadi ya Magamba fast
     
  13. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wenje ni muhasibu au mwekahazina
     
  14. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ukiwa na nyege za kisiasa unaweza kuropoka yoyote
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ile habari ya TUNTEMEKE mmeshaihakiki?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,075
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Tuhuma alizotoa huyu jamaa ni nzito.Chadema inabidi wazichunguze na sio kumchukulia huyu jamaa ni "mfa maji...."
     
  17. T

    Tenths Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Hakuna sababu ya kuchunguza ***** kama huu.
     
  18. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo anataka kusema kuwa wenje hili ndilo walitofautiana naye? halafu wenje huko mwanza yeye ni cashier kwamba hata fedha za harambee ya jimbo lazima azishike yeye hawa akina matata na chagulani naona kama wanazidi kujipka matope bora hata wangekaa kimya wala wenje hana time nao ikibidi wangeendelea kuunga chama mkono na si kuchefua kwa kasi kiasi hiki walllah hawajui ha wa wanakoenda
     
  19. thesym

    thesym JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 1,627
    Likes Received: 1,186
    Trophy Points: 280
    basi na ww utakuwa mwehu kwa sababu sijawahi kudai nimempigia mdehe wala huyo mnyika kwanza hata siyajui majimbo yao nawasikiaga tu.
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Judas..thats what he is
     
Loading...