Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenje ashawishiwa ajitoe, shinyanga yadaiwa kuibiwa kura

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by harrysonful, Nov 1, 2010.

  1. h

    harrysonful Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa taarifa zinazoendelea kusambaa shinyanga,, mgombea wa chadema bwana shelembi ameibiwa ushindi wake na kusababisha hali ya mchafuko kutokea sasa huko shinyanga..

    Pia kwa habari zisizo rasmi mkapa na jk wako mwanza wakimshawishi bwana wenje akubali kushindwa au kujitoa ktk mchakato.. Binafsi naumia sana,, any way nawaachia watanzania.piga simu mwanza na shinyanga wawape habari huko
     
  2. K

    King kingo JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kwanini ajitoe kwani kuna ulazima gani huyo Masha kushinda hapo hawa CCM wakoje jamani??aagggrrrrrrr.....
     
  3. a

    abbasum Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 26, 2008
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona ccm wameichoka amani....haya mambo ndio yanayoleta macahafuko haya...
     
  4. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Naamini haya si Majungu
     
  5. a

    allydou JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Atajitoaje na uchaguzi umeshafanyika, is it possible or just a guess work
     
  6. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa huko tunakoelekea siko...
    Ni kwanini ccm wanang'ang'ania madaraka kiasi hiki? nini siri iliyojificha mpaka waogope kushindwa kiasi hiki..?
    Naamini kuna mambo magumu tusiyoyajua yanafichwa na hawa wanaojifanya kondoo kumbe ma-chui..
     
  7. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Haki ya Mungu wanawachokoza Watanzania hawa.
     
  8. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna haja ya kuwa serious sasa na kuacha majungu.
     
  9. Makanda

    Makanda Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haiingii Akilini Kwangu
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hakuna kujitoa kwanini ajitoe kwani kuna ulazima wa kujitoa kwani wanang'ang'ania hapo Nyamagana CCM wana nini yaani hapo mpaka kieleweke yaani hadi mzee wa kokoto naye ameenda huko pole sana mtahangahika sana kama vile kuku anataka kutaga mayai lakini ukweli unajulikana
     
  11. N

    Nampula JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi habari za humu leo i vigumu kuziamini
     
  12. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    unasikia toka shinyanga na mwanza au UNAUHAKIKA NA UNACHOTAMKA NA KUTUANDIKIA?....am sorry to say so
     
  13. h

    harrysonful Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hauamini piga simu sasa shinyanga na watakwambia kinachotokea hautaamini.. Chukua simu yako na pata ukweli kwa unaemwamini.
     
  14. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    hamna lolote hapo, uongo.
     
  15. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanini hawa CCM wanang'ang'ania jimbo la Nyamagana? Waache wananchi waamue wenyewe
     
  16. r

    robertkiata New Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni wakati wa kubadilika watanzania tusidanganyike tena chama tawala kinafanya kila njia ili kishinde
     
  17. Maendeleo tu

    Maendeleo tu JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    No data no right to speak... tusichanganyane jamani
     
  18. Nicazius

    Nicazius Senior Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu wana jf, hali ya mwanza siyo shwari hata kidogo, ccm wanataka kulazimisha ushindi, ni kweli kikwete yupo mwanza na nia na madhuni ya kwenda ni kulazimisha masha atangazwe mshindi wakati ni kuwa ameshindwa vibaya sana, hivi sasa wananchi wapo tayari kwa lolote kwani hawataki kudhulumiwa haki yao.

    Police wameambiwa wawachape na mabomu na virugu lakini wamekataa kuwapiga watu wanaodaia haki yao, piga simu kwa ndugu jamaa na rafiki yako yeyote aliyepo mwanza atakueleza haya, kwanini ccm na kikwete wake wanataka kufanya hilo, kwanini wanalazimisha matokeo, hapo ni ubunge tu, je kwenye urais haki nako imetendeka kweli.

    Ccm inabidi wajue kuwa wao ndiyo walikuwa wanapreach about amani, wakati kumbe hawataki hiyo amani, kwa kweli inabidi tuingie sote barabarani kupambana na kitu hiki. Ni sababu zipi zinawafanya wasitangaze kuwa wameshindwa na kuachia jimbo kwa amani.
     
  19. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni kweli siyo vizuri kurushana mimi ninachojua ni kuwa Dialo ndiye alimuomba msimamizi wa Uchaguzi bwana Kabwe asitangaze matokeo kwanza ili zungumze na Highess Samson mbunge mpya wa Ilemela akubali kujitoa kwa ujira wa milioni 300 akagoma. Na baada ya hapo Diallo amekubali kusaini na amekamilisha sasa zinahesabiwa kura za Nyamagana wakimaliza watasaini.
     
  20. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wana-Mwanza tunawasihi mkae hapo kwa amani wakla hamna haja ya kufanya fujo.Ila msiondoke hadi kieleweke kama ni kukesha mkeshe peaneni zamu, ila msifanye fujo sisi tulio mbali tunaendeleza maombi tumefunga kwa ajili yenu.Majina yenu yatakumbukwa na watanzania kuwa mlipigania hadi haki ikapatikana.Naamini mungu atawasimamia na pia mkumbuke Rais mtarajiwa yupo nyuma yake anaendelea kusoma matukio muda muafaka ukiwadia tutamsikia, na yeye tunamwanimini ni mamlaka kamili.peopleeeeeeees
     
Loading...