Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenje asambaratisha CCM Sengerema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jan 14, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkurugenzi wa mambo ya nje wa CDM ambaye pia ni mbunge wa Nyamagana Ezekiah Wenje jana alifanya mkutano mkubwa wa hadhara mjini Sengerema ambapo wanachama 50 wa CCM walijitoa katika chama hicho na kujiunga na CDM.Mkutano huo unadaiwa kuwa mkubwa kuwahi kufanywa na chama cha siasa mjini hapo.

    SOURCE:TANZANIA DAIMA
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Big up wenje wewe ni jembe vp hakuna viongozi hapo
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Je alifanikiwa kuwarejesha wale waliodaiwa kunyakuliwa na Ngeleja?
     
  4. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi nzuri Chadema'
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,049
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    kudos WENJE
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Weka picha sio maneno matupu ya kujifariji.
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapo kazi ipo

    nadhani ndiyo maana waliodaiwa kuwa viongozi walizomewa na wananchi walipo kuwa jukwaani

    Big up Wenje sasa bado Nyanza na KUKIIMARISHA CHAMA HUKO PIA PANGA UONGOZI IMARA
     
  8. S

    STIDE JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Komaeni CHADEMA mtukomboe!!!
     
  9. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Siasa za Tanzania bana......Yaani ni kama Ze komedi flani hivi...

    Haziishi kushangaza...
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huwatakii mema waishi
     
  11. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kaka wale hatuwahitaji tena, they are money driven. Tunataka wazalendo sio wazandiki. Hebu fikiria tu wewe mwenyewe hata kama kweli ndio umeamua kuokoka; mchungaji Ngeleja?!!!!!
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    we endelea kushangaa tu ipo siku utaelewa
     
  13. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi sana jembe endelea kuwakimbiza mpaka kieleweke!!
     
  14. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Haujanielewa naona na(ukiendelkeza mahaba ya vyama) kamwe hutanielewa.....Usikurupuke

    Bala.
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wenje ni mbunge, waziri kivuli na mkurugenzi nje! Malipo mara 3!
     
  16. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kama mtu kakusaidia kuzoa takataka ataziomba tena za nini.
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,262
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    Wale mamluki walishatemwa siku nyingi hawahitajiki kwenye kazi ya ukombozi.
     
  18. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hizi mbona ni mvua za rasharasha? mafuriko yanakuja. Msishangae kusikia kijiji au tawi zima limeamia chadema maana watu wamechoka kwa ufisadi na usanii wa magamba.
     
  19. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wale mbona nilisikia walikuwa wametimuliwa cdm kitambo tu
     
  20. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280

    Ngeleja akirudi tena sijui itakuwaje hata, inakuwa kama igizo flani hivi....
     
Loading...