Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenje aeleza sababu za Pinda kuzomewa Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tocolyitics, Sep 20, 2012.

  1. t

    tocolyitics Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Nyamagana amewaambia wananchi wa Mwanza kuwa Pinda alikuja kufanya ziara ambayo haikuwa na tija. Wenje anasema Waziri mkuu anakuja na msafara mrefu wa magari zaidi ya 50 ili kukagua mizinga ishirini ya nyuki Buhongwa. je haya siyo matumizi mabaya ya fedha za walipakodi?
     
  2. t

    tocolyitics Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wenje anaendelea kumponda pinda kwa kujimilikisha dhiara za kiserikali kuwa za Magamba.
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ni kweli, haiwezekani PM anatumia magari ya serikali tena akiwa ziara za kiserikali lakini hajui wapi pakukutana na magamba! Angekuwa anatenga muda wa kukutana na magamba wenzake tofauti na ilivyo sasa anakuwa na magamba wakati wa shughuli za kiserikali, na hapo ndipo viongozi wetu wanapoharibu!! Wanajua lakini wanafanya makusudi!!
     
  4. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Wangetakiwa kumpiga mawe kwa kuchezea pesa za walipa kodi wakati wengine hata mlo wa siku moja wanakosa magari 50 wanaenda harusini ?nawapongeza xana waliomzomea .
     
  5. H

    HIMO Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado anamawazo ya chama kushika hatamu za uongozi anatakwa abadilike vinginevyo atateseka sana
     
  6. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kilimo kwanza, magari baadaye!
     
  7. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Du magari zaidi ya 50 kufungua mizinga ya Nyuki, hivi kazi kama hiyo si hata mwenyekiti wa mtaa anaweza fanya? au hata Barozi wa Nyumba 10, hii nchi ni ya ajabu sana,
     
  8. n

    nyalubanja Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh;wenje ukosahihikabisa maanaviongozi wanaakili za kushikiwa tu.mizinga 20 inapaswa ikaguliwe kwabaisikeri maana gari hamsini kila gari litumie litaishirini mara hamsini mara2000 ni millioni 2 kiongozi mwenye elimu ya dalasa la 7 angetuma mtuwabaiskeri na million 2 waegenunua mizinga bora kama 40 na zaidi wangeendelea sana. Ila wasomi wa ccm wenye elimu ya zaidi ya digri moja huenda wenyewe na kuongea upuuzi wa kibambucha eti wasomi?. Hooooovyo.nawajinga wanaojuakusoma na kuandika wa ccm hutamba ati wamesheheni maprof. Wanasahau kuwa mkono wamjinga huandika kilimahali ccm oooooooooooyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  9. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    No, elimu kwanza,kilimo,madini na gesi baadaye!!
     
  10. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Bila shaka wewe unatoka kambi ya EL !!!
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mashangingi 50 yanakagua mizinga 20 ya nyuki kweli pinda amepinda kweli
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Huyo ndo mtoto wa mkulima bwana sasa yuko matawi ya juu sijui tumwite mtoto wa Mabepari maana gari 50 za serikali kwenye msafala kama zingeenda ata mbili si jamaa wa nyuki wangeongezewa mtaji
     
  13. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kuna Chumvi Kali sana Imeongezwa kwa habari hii.....Alienda Ukelewe,geita na sengerema....Haikuwa Mwanza mjini na buhongwa peke yake. Nina walakini na Wenje katika maelezo yake.
     
  14. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    crystal clear
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,629
    Likes Received: 9,214
    Trophy Points: 280
    Kumzomea ndio silaha ya mwisho wanayoweza kutumia walalahoi
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    :clap2:
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Pinda hana tija wanaendelea kutumia kodi zetu vibaya, safi sana Wenje umempa ukweli huyo mzee wa kulialia
     
  18. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thatha Ridh unashangaa nini mwendhio kuandika DHIARA thi ana "kithembe"
     
  19. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Uzuri wa mtu tabia.. Leo pinda kesho...
     
  20. t

    tocolyitics Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu sehemu zingine alikuwa anaenda kuzindua misingi tu ya majengo. mfano bugarika akaanza kuwauliza watoto wa primary maswali kama: katibu mkuu wa CCM ni nani? watoto wakajibu NAPE NAUYE lakini bado akawagawia 10000 kila mmoja. kisha akauliza tena, Mnafundishwa? watoto ndiyo. akauliza mlima mrefu zaidi duniani ni upi? watoto wakajb KILIMANJARO.
     
Loading...