Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wengine wamebakwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MONTESQUIEU, Feb 2, 2011.

  1. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MIMBA ZA WASICHANA WADOGO,

    HUWA NYINGI ZINAKUWA HAZIJAPANGWA,

    Wengine wamebakwa wakapata mimba,

    Wengine wamedanganywa kwa upeo wao wakapata mimba
    We Wengine uelewa mdogo juu ya mimba wakapata mimba[/SIZE][/FONT]
    Wengine mazingira magumu yanayo wapata katika umri mdogo wanajikuta wamejiingiza katika viendo vya ngono na kuambulia mimba.
    Hii hai-justify kuwa hawa wasichana wanaopata mimba ni malaya
    Mimba ni kitendo cha dakika moja si kwamba mimba unatakiwa uwe malaya sana
    Je wale wasio zaa huwa wanafanya nini wakipata mimba?
    Dhana iliyopo kuwa msichana anaye zaa ni malaya......miye kichwa umwa kabsa
    Je hapa wana JF nani malaya yule anaye zaa au yule anaye toa mimba ?
     
  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watu wengi wamewaweka wasichana wano zaa katika kundi la malaya, hapo mie sielewi malaya ninani
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wasichana, Wanawake, Wasichana, Wanawake hamchokiiii???
     
  4. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hatuchoki kwa sababu wanaonewa sana
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wanaonewa au mnawaonea???
     
  6. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanaonewa na jamii nzima
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wewe ukiwa mmoja wao
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli wanaonewa, na uonevu huu inabidi uanzie kwa bwana mkubwa JK..... kwakweli sikufurahishwa alipowalaumu watoto kuwa wanapata mimba kwa kiherehere chao :twitch:!!!!
     
  9. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ona sasa?laini ndio tuconclude kuwa wao ni malaya?
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Malaya ni wale ano to mimba . wasichana malya hawazai mkuu!
    Washamba ndio wanazaa!
     
  11. K

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,947
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    "Ni Kiherehere Chao tu" J M Kikwete, Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania na Amiri jeshi Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama
     
  12. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapa hujajibu swaliangu mkuu
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wanaotoa mimba kama walivyo wanaozipata kwa sababu mbalimbali hata wanaotoa wana sababu zao.....kama kubakwa,kudanganywa,kuwa na magonjwa hatarishi kwa mama na mtoto,kutokuwa tayari kuwa mama,kuwa bado shule,kukimbiwa na baba watoto etc etc
    So ni ngumu kumuita mtu malaya,na sdhani kama ni sahihi....unless awe anajiuza kupata hela...lakini mtu anayepata ujauzito na mwanaume kwa bahati mbaya ukimuita malaya pia umemkosea manake malaya yatokana na tendo la ngono so wote wafanyao ngono hata kama hawapati mimba waitwe malaya.....silipendo hilo neno na waiteni wale tu wanaojiuza au kubadili wanaume kama nguo.......
     
  14. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Nyuma ya mwanamke yeyote (ashakum si matusi) Malaya yuko mwanaume/wanaume walomfikisha hapo...hivyo wanaume kikombe hiki hakiwezi kutuepuka!....tu wadanganyifu na laghai sana! Waharibifu na tunaoongozwa na tamaa kuliko akili!
     
  15. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kukumbushana ni wajibu, unataka tuchokeee???
     
  16. Makucha

    Makucha JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ninamuonea huruma anayepata mimba kwa kubakwa na hao tuwasaidie. lakini wengine kwa raha zao tu hata wanasahau kondom au wanajiachia mwanaume ndiye aamue avae au kavukavu. Na mwanamke hajui hata kubeba kondom (in case), ah hiyo ni kiherehere kweli chao; kama ni matatizo hayachagui mke au mume. Na kama mwanaume anaweza akachakarika akajitimizia na kumtimizia mke kwa nini mke asichakarike angalau akajitimizia ya kwake tu ya muhimu. Acha kukaa kungojea tu ya mwanaume. Wote ni sawa tu hata mbele ya muumba kasoro jinsia tu. Badilika.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180

    kweli. Watoto wa mjini wanajua kuzichakachua mapemaaa. Lol!
     
  18. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    hujui kuwa matatizo hutatuliwa kwa kuyajadili!?
     
  19. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Cha ajabu mwanaume kwa sababu habebi mimba anaonekana yeye ni safi isipokuwa mwanamke.. Na anaitwa eti malaya kwa jili kabeba mimba!
     
  20. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Alaaniwe yeyote yule atoaye mimba na wa2 wote semen AMINA!!!!!
     
Loading...