Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wengine huniita 'SUGU' ndani ya Mbeya mjini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Sep 24, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Akina mama wa Itende wakisalimiana na mgombea ubunge Joseph Mbilinyi
    [​IMG]
    Wananchi wa Nsalaga wakisikiliza kwa makini katika mkutano
    [​IMG]
    Mgombea wa ubunge Joseph Mbilinyi akizungumza na wananchi ​


    [​IMG]
    Wananchi wa Nsalaga wakisikiliza kwa makini sera za CHADEMA jijini Mbeya
    [​IMG]
    Kulia ni mwenyekiti wa CHADEMA wilaya ya Mbeya na Wana CHADEMA akibadilishana mawazo katika moja ya mikutano ya kampeni jijini Mbeya
    [​IMG]
    Mkereketwa wa CHADEMA akiwa amebandika picha ya kampeni katika shati lake kama alivyokutwa maeneo ya Ilemi darajani huku akiwa ameshika kadi ya kupigia kura mkononi
    [​IMG]


    [​IMG]
    G SOLO akiimba pamoja na umati mkubwa wa watu katika moja ya mikutano ya kampeni za mgombea ubunge bwana Joseph Mbilinyi
    [​IMG]
    Akina mama hawa walisimamisha gari ya mgombea ili wampe baraka zao Joseph mbilingi ( SUGU )​





    [​IMG]

    Sugu akifika eneo la mabatini​




    [​IMG]
    Umati wa watu waliofika kumsikiliza sugu​




    [​IMG]
    Mmoja wa Kamanda wa CHADEMA akiongea na wananchi​




    [​IMG]
    Bwana Joseph Mbilinyi akiongea na wananchi wa Mabatini​






    [​IMG]
    Hapa Msafara wa Joseph Mbilinyi ukipita katika jiji la Mbeya mjini[​IMG]
    Hapa akinadiwa na Mwenyekiti wa CHADEMA Mbeya

    [​IMG]
    Wananchi wakipunga mkono kudhiirisha kumkubali Sugu kuwa Mbunge wao[​IMG]
    Makamanda wa CHADEMA wakiweka njia kwa ajili ya Sugu kupita[​IMG]
    Moja ya Gari linatumika kwa PA katika kampeni za Sugu​




    [​IMG]

    Wananchi wa Mwansekwa waki mkaribisha Mheshimiwa JOSEPH MBILINYI
    [​IMG]
    JOSEPH MBILINYI (Mr II ) aki hutubia wananchi
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CHADEMA Mbeya nae alikuwa na jambo la kuzungumza na wananchi
    [​IMG]
    Hapa Mr Mbwembwe ali kua akitoa buruda ni kwa wakazi wa mwansekwa
    [​IMG]



    POLICE pia wali kuwepo eneo la mkutano iliku hakikisha usalama unakuwa ni wakutosha​
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wakuu nimetoka mbeya juzi na bahati nzuri nimehudhulia mkutano wa ccm na mbunge wao mpesya uliofanyika uyole - sokoni inasikitisha saaana yaani ukisikia kampeni za maji taka ndo za ccm mbeya mjini, kwanza ulikuwa hauna msisimko kabisa, majungu na matusi mengi na watu hawakuwepo, yaani noma. Si kawaida kwa uyole kutokuhudhulia kikao cha ccm nilishangaa sana, sugu anawachemsha kishenzi!
     
  3. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,624
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    akifika na Dr Slaa, sijui halli itakuwaje huko....
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Napata kama matumaini hivi watanzania wanaamka!
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hujakosea mkuu ni kweli wananchi wanaanza kuamka, lakini itakuwa ni njema sana wakiamka kwa vitendo pia
     
  6. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    E bwana kweli sisiemu wanakazi nzito, maana sasa hivi wananchi hawahongeki, labda kupigiwa magoti ndo imekuwa mpya watawasikiliza!!!!!!!, Kama wanaagalia hali ya hewa, basi wasome alama za nyakati!
    Unajua kinachowaunganisha wa tanzania kwa sasa ni UMASIKINI!!!!!!!!, sisiemu walitambue hilo!
     
  7. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    My fingers are always cross tight for SUGU......He will make it at Last am sure..........
     
  8. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Juzi nilipita Nzovwe nikakuta Mpesya anahutubia kikundi cha watu kama 15 hivi baada ya hapo akakibeba hicho kwenye kilory fulani akaenda kukihutubia tena sehemu nyingine! Jamani kwa mlioko Mbeya Nadhani mkishirikiana na Sugu vyema Jimbo anachukua tena kwa Kishindo
     
  9. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    duh hiyo ni kali ya mwaka haaaahaaaa kwa hiyo kakundi anakatubia karibu kila mahali?
     
  10. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,750
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    Aendelee kujenga uzalendo kwa kizazi kijacho, maana hao watoto hawatapiga kura mwaka huu!
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Ninachozungumza ndicho nilichokiona mkuu na wakiniudhi nitaweka ile picha ya kilory ha ha ha
     
  12. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mwaka wa mabadiliko, kila sehemu ya TANZANIA
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahaaaa hebu tupe mkuu tena pengine hako kalori ka mkwenzuru
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    As you requested mkuu, ila siwezi kuiweka ikaoneka kubwa Mpesya.JPG
     
  15. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hawa sii wapiga kura ni watizamaji tu wa burudani....Mungu saidia kijana apite
     
  16. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wakuu kwa siku chache nilizokaa Mkoani Mbeya, nimegundua kwamba Mpesya ana wakati Mgumu, Kumbukeni Kwamba JK alishapita Mbeya, sasa Dr.Slaa akifika Mbeya sijui itakuwaje maana Wasafwa wanamsubiri kwa Hamu sana
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Mtu asaidie kuikuza hii picha
     
  18. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  19. m

    muhulo Member

    #19
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwaunge mkono hasa sisi tunaojua umuhimu wa changamoto wanazotoa chadema katika kutuboreshe Tanzania yetu kwa kuwahima na kuwapa moyo vijana na watanzia waliokata tamaa kwenda kupiga kura oct 31,katika maongezi yetu ya kila siku face to face and other means. On my views mtaji wa ccm ni hawa oportunists na wenye personal visions and missions and not for nation
     
  20. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Picha zinaonyesha nguvu ya Chadema katika mkoa wa Mbeya basi kampeni ya nyumba kwa nyumba zianze na mikakati mikali ya kulinda kura iwekwe kwani WaCCM na Usalama wa Taifa wanasuka njama ya wizi wa kura. Karibu na uchaguzi kutakuwa na vitisho vingi sana kutioka polisi na Tume ya Uchaguzi ambavyo vitawataka wapiga kura, baada ya kupiga kura, kuondoka viituoni. Hivyo ni lazima vyama vyote vya ushindani vikatae amri hiyo na badala yake kuwataka wapiga kura kubakia pale vituoni mpaka kura zote zihesabiwe na kutangazwa. Mawakala wote ni lazima walishwe yamini kwamba watatekeleza zoezi la kusimamia na kuhesabu kura kwa moyo wao wote. Yule atakayesailit ajue kuwa atakumbana na nguvu ya umma. Hiyo ndiyo njia pekee ya kuhakikisha kuwa wizi wa kura haufanyiki.
     
Loading...