Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wengi watarajiwa kumuaga Dk Remmy leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Dec 16, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    WASANII mbalimbali wa kitaifa na kimataifa, viongozi wa serikali leo watauaga rasmi mwili wa mwanamuziki Ramadhan Mtoro Ongala, maarufu Dk Remmy Ongala.

    Shughuli hiyo inatarajiwa kufanyika kwenye viwanja vya Biafra, Kinondoni jijini Dar es Salaam kuanzia saa 4.00 asubuhi.

    Akizungumza na Mwananchi jana, msemaji wa familia hiyo, Kitenzugo Makassy alisema Dk Remmy anatarajiwa kuagwa pia na wasanii wa muziki wa Injili, fani ambayo alikuwa amegeukia siku za mwisho za maisha yake.

    “Mwili wa marehemu utaagwa kesho katika viwanja vya Biafra na viongozi wa serikali pamoja na waimbaji wa kimataifa na wale wa nyimbo za Injili,” alisema Makassy.

    Makassy ambaye ni mkongwe wa muziki alisema wameamua kufanya hivyo kutokana na Dk Remmy kuwa alikuwa msanii wa kimataifa aliyeitambulisha Tanzania nje ya mipaka yake.
     
Loading...