Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wengi wamenufaika na msiba wa Kanumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIQO, Apr 11, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ndugu marafiki na maadui
    Kuna watu wengi wamenufaika sana na huu msiba wa Kanumba.
    Nianze na hawa wana Kamati ya mazishi tusubiri uchakachuzi mkubwa wa mapato yatokanayo na rambi rambi ya msiba wa Kanumba na mwishowe wafiwa wataachwa watupu bila kifuta jacho maana itapigwa hesabu hizo balaa itaonyesha kilicho patikana kimetumika choote na wengine kutoa pesa zao mfukoni.
    Wauza maji, mihogo, ndizi, karanga, sigara n.k hawa jamaa wamepiga sana bao msiba huu wa Kanumba
    Vibaka hawa jamaa nao hawakuwa nyuma watu wamelizwa viatu, mikoba, simu, fedha yaani ni maumivu kila mwombolezaji alikuwa ananung'unika kivyake vyake rohoni. Vibaka wamepiga sana dili msiba wa Kanumba
    Waokota chupa hawa nao jana wamenufaika sana kwa kujaza mifuko na mifuko ya chupa za maji wamepiga sana dili.
    Wakodisha magari hao jamaa nao wamepiga sana dili watu walikuwa wanakodi magari ya kifahari wakauze sura msibani kwa Kanumba.
    Boda boda /Bajaj hawa jamaa nao Mungu aliwaona maana wamepiga sana kazi ya kuwatoa waombolezaji toka sehemu moja na kuelekea sehemu ingine Mungu aliwaona nao.

    ====================================
    Hata Blogs za watu mbali mbali zimevunja records ya kutembelewa na watu
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    we ulitaka watu wale wapi ? kufa kufaana.
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    :suspicious: Hatuwezi kufika pahala tukawa na mwelekeo kuwa inawezekana kukawa na 'kamati' aminifu?
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    umesahau wachapishaji tishet banners. Etc hawa ndio walipiga hela kuliko
     
  5. double R

    double R JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 80
    TV na redio zilipata vipindi vya kuweka, magazeti pia yalipata dili, hadi jamiiforums na internet nazo
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu ndo maana watu huwa wanang'ang'ania kuingia kwenye kamati wengine wanahonga kabisa
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0

    I see wana kamati wananufaika sana hili swala ndugu inabidi wawe nalo makini
     
  8. J

    JOJEETA Senior Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2 ndo cjanufaika,daaaaaaaaaaah!
     
  9. J

    JOJEETA Senior Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi 2 ndo cjanufaika,daaaaaaaaaah!
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh jamani zote ni sadaka kwa ajili ya marehemu

    R.I.P the great Kanumba
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ulishindwa hata kuuza maji? Maji uhai jana yalikuwa dili sana
     
  12. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wengine zaidi kunufaika na msiba wa Ray
     
  13. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wote tisa. Kumi ruge mutahaba. Huyu kanufaika kuliko wote. Ukizingatia kanumba hakua na ndugu yeyote mzito. Msiba wote ulikua chini ya wana kamati!
     
Loading...