Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wengi wajiunga Chadema Baada ya Ushindi Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by ibange, Apr 3, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamani uchaguzi wa Arumeru umekuwa pigo kubwa kwa CCM na neema kwa chadema. Kuna watu wengi nilikuwa nawajua ni wana CCM wabishi kweli ila wamebadilika bwana. Wanasema upepo huu wa mabadiliko hatuwezi kuuzuia. Nashauri Chadema wakati wanapita nchi nzima kwa operation changia katiba, wafungue matawi, hawasisheni sana watu, anza kuwaandaa wanachadema kushika nchi 2015. Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeees Powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  2. K

    KOKUSANA Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushindi 2015 ni lazima hata bila kufungua matawi. Wananchi wamechoka na hizi siasa za kulindana wanataka mabadiliko. Tuwepe moyo na kuzidi kuwaombea viongozi wetu wa CDM ili tuweze kuwakabidhi Ikulu 2012. hakuna wakuzuia hilo.
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Matawi mhimu mkuu!! Tunahitaji kura zote zitakazopigwa ziende sehemu husika!!
     
  4. A

    ABRAHAM LINCOLN Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nakaa Arusha mjini nafanya kazi USA-RIVER, nilikuwepo kwenye mkutano wa liganga,this is the best moment for freedom,ningewashauri makamanda walioko mjengoni Dodoma,waakikishe ofisi zao za majimboni zinafanya kazi,kama alivosema Nassari kwamba ataajiri katibu wake kwenye ofisi ya jimbo ili wananchi wapeleke kero zao na mbunge Nassari kuyafanyia kazi,na hata ikiwezekana wawe na sub-offices kwenye kila kata,mtachukua nchi hii 2015 makamanda wenzangu.
     
  5. M

    MTAKATIFU ALFREDS New Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is obvious that CDM is going to take the reign, no way CCM gonna do anything because no more thinking, but majungu is their sera.
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wanapenda chamacha ushindi hawo
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    The wind of change is blowing over Tanzania!
     
  8. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Beno malisa pia kujiunga CHADEMA
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Saa ya ukombozi ni sasa.
     
  10. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Aeleze alipo Omary kwanza
     
  11. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Let us be wary not to start another precedence of irresponsible institute co's some men are going to crossover from junky ccm
     
  12. i

    ibange JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wana CCM si wabaya ila wabaya ni viongozi wao. Hata ukimleta Lowassa Cdm kulivyo na nidhamu atadhibitiwa tu
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180

    Ni nani huyo mkuu?
     
  14. f

    fulu New Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja vijana tuongeze nguvu kuwaombea makamanda wetu wa chadema, fully revolution is near vijana tusichoke. mwanzo mwisho up to 2015 mzigo wetu.
     
  15. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu si ndo kamanda wetu aliyetekwa na Malisa na wenzake huko Meru na kumpeleka wanakojua wao wakidhani watatushinda.Yaani ccmcide ni sumu mbaya kuliko ile ya panya
     
  16. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Ni mwanachama wa CDM aliyepotea baada ya kukwaruzana na Beno pale Tripple A, haijulikani alipo hadi leo, labda kama ameshapatikana wanajamvi watatupa habari. Inasikitisha sana, ila yana mwisho.
     
  17. n

    nketi JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Caution: Cdm waangalie mamluki.
     
  18. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanakaribishwa saaana but magamba yao wayaache CCM...
     
  19. k

    keneth mwasekela New Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no way!!! time has arrived to let tanzanians to enjoy wht they deserve to get from their country's resources,CDM GOD BE WITH U
     
  20. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lusinde au mtu wake wa karibu ukiona hii habari kampe swali hili

    Lusinde wana Arumeru wamekudhibitishia kati ya viongozi wa CHADEMA na wa ccmchoo nani wa kike?

    na CHADEMA kama BABA anashangilia kuzaliwa kwa mtoto JOSHUA NASARI hongereni nyie wa kike ccm

    kwa kuzaa poleni kwa uchungu.
    na iwe fundisho watu wanahitaji sera sio matusi na pia wape hongera wazazi wako kukupeleka chuo cha matusi
    bahatimbaya hawakukuelekeza sehem ya kuyatumia na kwa watu gani ujue yamekurudi

    nalaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaani kwa nguvu zote matusi uliyoyatoa Lusinde na iwe laana kwako kwa kutokuzingatia umri kwa uliowatukana na pia wasikilizaji waliokuwepo idadi yao ndio iwe ndio mara laana ulaaaaaaaaaaaaaaaaaniwe Lusinde.
     
Loading...