Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema, tatizo ni nini?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by didas, May 11, 2011.

  1. d

    didas Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwako,
    Mpendwa dada Wema Sepetu. Naamini u mzima kiafya na unaendelea vizuri na mchakato wa kutafuta mkate wa kila siku.
    Kwanza kabisa, pole kwa matatizo. Nilisikia kuwa juzi ulipandishwa kizimbani kwa tuhuma za kumtolea maneno makali Bob Junior. Yataisha tu...usijali.

    Nimeona leo nikuandikie barua dada yangu, maana nahisi kama hufahamu kinachoendelea huku uswahili. Washkaji wa vijiweni wamebadilisha stori, wanakuzungumzia wewe. Siyo Barcelona wala Arsenal tena, ni wewe tu. Unajua wanajadili nini kuhusu huyo Wema?

    Ngoja nikuambie...wanazungumza kuhusu haya matatizo yasiyoisha unapokuwa katika ‘relationship’. Tatizo ni nini? Hivi, unakumbuka kipindi kile ulipotwaa taji ya Miss Tanzania? Wiki chache tu, yakaibuka mambo...kwamba ulikuwa na uhusiano wa kimapenzi na wasanii wawili wa Bongo Fleva (kwa nyakati tofauti), ingawa mpaka leo unaendelea kukanusha.

    Hayo tuyaache, hebu tuanzie pale ulipokuwa na Kanumba (Steven), baadaye ukahamisha majeshi kwa mjasiriamali Jumbe Yusuf Jumbe.
    Nini kilitokea? Pamoja na kwamba ulikuwa umeachana na Kanumba, maneno yakaanza kiasi cha kuvunja vioo vya gari lake, mwisho wake ukawa Segerea! Aibu kiasi gani? Niliamini tukio lile lilikupa funzo lakini kumbe...!

    Sitaki kufuatilia sana mambo yako ya ndani, lakini nakumbuka baadaye ulikuwa katika himaya ya mwanamuziki wa Twanga Pepeta Chalz Baba. Mkavuma kweli kweli. Kila mahali mlikuwa pamoja huku mkijinadi kwenye vyombo vya habari kwamba mngefunga ndoa. Uhusiano wenu ukawa gumzo jijini, lakini baadaye ukasafiri kwenda Marekani.

    Ukiwa huko, uhusiano ukaanza kuyumba, uliporudi Bongo, ukaangukia kwa Diamond. Mapenzi yamekuwa ‘hot’ ile mbaya ingawa hivi sasa inaelezwa kwamba kuna harufu ya kuvurugika!

    Lakini ukiwa na Diamond, ukakumbwa na hili balaa linalosumbua sasa hivi...kesi na Bob Junior ambaye ana bifu na boyfriend wako Diamond. Sitaki kuingilia sana suala hili, maana lipo mahakamani, lakini cha kujiuliza hapa, kwanini haya yote yanatokea?

    Wema, nadhani kuna maeneo unatakiwa kujikagua. Kuna mahali kuna tatizo. Mosi, kujitambua na kuthamini thamani yako kama msichana uliyepata bahati ya kushika wadhifa mkubwa wa Miss Tanzania 2006. Hiyo ni heshima ambayo haiwezi kufutika. Ukisimama sehemu yoyote utajulikana kama Miss Tanzania.

    Ni hadhi hiyo Wema. Hadhi ambayo inahitaji kutendewa haki. Naamini ukitulia na kujichunguza utagundua ni wapi unaposea. Nitakupa mwanga wa mahali pa kuanzia.
    Kwanza; chunguza marafiki zako, maana kama ukiwa na marafiki wenye ushawishi wa kufanya mambo mabaya, utajikuta na wewe unafanya vitu kinyume na jamii halafu mwisho wa siku, unabaki na aibu zako mwenyewe.

    Pili, nakushauri kabla ya kuingia kwenye uhusiano ni vizuri kumchunguza na kumjua vizuri huyo mtu ambaye unataka awe mpenzi wako.
    Unaweza kuwa na mpenzi mwenye tabia za hovyo na ushawishi hasi, ambao utakufanya na wewe uwe mfuasi wa tabia zake, mwisho wake unaishia pabaya. Jichunguze, wapi unapokosea? Kujua tatizo ndiyo mwanzo wa kusonga mbele katika kufanya mabadiliko.

    Naamini ukisoma maandishi ya barua hii kama simulizi za kusisimua, hakuna utakachoelewa, lakini ukisoma kama waraka kutoka kwa mtu ambaye anapenda mafanikio yako, utabadilika na kuwa bora zaidi. Wewe ni staa Wema. Hebu ishi kistaa.
    Ahsante kwa kusoma barua yangu.
    Wako katika kuwekana sawa,
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Atakuwa na matatizo yeye na sio hao wanaume anaokuwa nao kimapenzi, haiwezekani kila siku aachane na kuanzisha uhusiano mpya. Ajiangalie sana huyu dada.
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    "...I do fall in LOVE at First Sight..."

    By Wema (Mtoto wa Balozi) Sepetu
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Anafanya rihaso ya muvi ya mapenzi...
     
  5. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Lakuvunda!!
     
  6. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    :bange:
     
  7. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Huo ushauri alishapewa sana... Kutakuwa na mtaalam kamwekea kipele maji kinamuwasha ndiyo maana anatafuta wa kumkuna hampati..

    ushauri; rudi kwa yuleyule uliyegoma kumtaja kwenye tv interview
    didas; unambembeleza wa nini mpaka unamwita dada kuwa bwana.. Kama unataka na wewe kuwa wazi///
     
  8. misnomer

    misnomer Senior Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Didas, huu ukumbi wa picha, nadhani siku nyingine utarekebisha hiyo. Ila kwa vile bado junior, ngoja basi tukuwekee japo hii ya huyo Wema unayempa ushauri nasaha.
    WemaIsaacSEPETU.jpg
     
  9. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi Liyumba hakupita hapa?
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Unauliza majibu?
     
  11. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nami namshangaaa!
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ukumbi wa picha ... then mtu analeta mkeka wake hapa!
     
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Tukiwa watoto.....ukipenda kuzurura......unaambiwa umekula miguu ya kuku
    ukiwa msahaulifu.....umekula kichwa cha samaki
    na simulizi zinasema kondoo ana wadudu wawili kichwani, wakianza kuwasha ndo pale wanapopigana ili kuwatuliza/kujikuna
    SASA UKILA KICHWA CHA KONDOO...TENA UKAWA NI BINTI.....WAHENGA WANAMAJIBU SAHIHI
     
  14. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    halina ubani
     
  15. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    m mwenyewe nashangaa imebaki na mm niwe nae
     
  16. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HILI LISHAWAHI JADILIWA HAPA JAMVINI:

    http://www.jamiiforums.com/celebrities-forum/24332-amatus-liyumba-balaa-20.html
     
  17. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,727
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Ili ni jukwaa la picha, sasa picha ya Wema iko wapi?
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Binti ana kale kapepo ka ngono nadhani.Si bure.
     
  19. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    iko siku atatulia na kujirekebisha
     
  20. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hajatulia anakilanga huyu Binti.
     
Loading...