Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WEMA Sepetu vs Jack Wolper hakuna mbabe

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Jul 9, 2012.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kweli pesa ngumu na utafutaji wake lazima kujituma. hawakupasuka ngozi kweli na hivi washajichubua mpaka!
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wabongo kuishi kwa ujanja ujanja ndo zetu.It is boring.
     
  4. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kuna gazeti la michezo ilimeonyesha Wema akikimbia masubwi ya Jackline....
     
  5. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    walikuwa wanashikana tu.
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uchovu mtupu, hamna cha mana hapo
     
  7. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni kama njia mpya ya kutangaza biashara fulani fulani. Inatia kinyaa kuona umma unavyoshabikia vitu visivyo na kichwa wala miguu. Kweli Tanzania Tanzia maana kila **** awezaonekana mjanja!
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,717
    Likes Received: 4,563
    Trophy Points: 280
    Kwani bado hujajuwa umaskini wetu unatokana na nini? Taifa lililojaa mijitu mizembe na inayoshabikia kila upunguani wanaoletewa ni vigumu watu wake kupata maendeleo.
     
Loading...