Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema Sepetu: “Niliposema watu waliniona mjinga lakini sasa Jokate kaumbuka”

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nyundo Kavu, May 6, 2012.

  1. Nyundo Kavu

    Nyundo Kavu Senior Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Siku chache zilizopita, Wema Sepetu ambaye alikuwa mchumba wa Diamond kabla hajabwaga manyanga alilalama kwenye vyombo vya habari kuwa Jokate ameingilia penzi lake kwa msanii huyo, tuhuma ambazo miss huyo namba 2 aliziruka kwa kusema anasingiziwa.

    "Si alikuwa anakanusha, sasa yako wapi?" Jane Swai, mchangiaji wa blogu (jina kapuni) alihoji wakati akitoa maoni yake kuhusu habari ya Diamond kutangaza rasmi kuwa ana uhusiano wa kimapenzi na msichana huyo mwenye kidoti cheusi usoni na kwamba haoni mwingine wa kumpa penzi lake.

    Wakati Jokate akisakamwa kwenye mitandao, Uswahilini nako hali si shwari ambapo dodoso nyingi zisizokuwa na uthibitisho wa kutosha zimekuwa zikitolewa kwamba mwanadada huyo kabla ‘kudeti' na Diamond ameshatoka na msururu wa wanaume wengine.

    Wachache kati ya wanaume wanaotajwa mitaani na ambao Jokate amekuwa akikanusha vikali kutoka nao kama alivyokuwa akikana kwa Diamond ni Hashim Thabeet, Hamis Mwinjuma ‘Mwana FA' na Ambwene Yesaya ‘AY.'

    "Jokate ni msiri lakini ameshatoka na (anawataja mastaa hao waliopo paragrafu ya juu) na hata …(anamtaja kijana mmoja ambaye baba yake ana wadhifa mkubwa serikalini) naye ametembea naye, hata mzee… (anamtaja mfanyabiashara maarufu nchini) ameshapita, ni vema awe wazi kuna siku ataumbuka," alidai Julieth John, mwanamitindo anayefanya shughuli zake jijini Dar es Salaam.

    Siku chache tangu Diamond aanike kile kilichokuwa kikifichwa kati yake na miss huyo namba 2, mchumba wake wa zamani, Wema alitoa kauli hii: "Niliposema watu waliniona mjinga lakini sasa Jokate kaumbuka."
    Jokate kwa upande wake amekuwa kimya.

    Miss Jokate - Global Publishers
     
  2. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    hii movie ya ukweli sana..........
     
  3. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    heshima kwako sukari ya warembo itageuka kuwa shubiri ya warembo.dunia ni hii na waendao ni viumbe.
     
  4. Nyundo Kavu

    Nyundo Kavu Senior Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Ama kweli, avumae....................
     
  5. Type

    Type JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Story ya move hiyoooooo! Kaz kwa m2 mwenye idear
     
  6. T

    Teresia Mahimbi JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 273
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    umesahau na wengine kwenye list like Hammie B na walioko nyuma ya pazia including walimu waliomfundisha UDSm..mtoto una kilanga ww..i hope unakumbuka condom
     
  7. k

    kenzie New Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh, kaz ipo kwa huyu silent killer
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Dogo wa Tandale anatafuna mamiss tu, safi sana.
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hakuna aliyemwona mjinga, ispokuwa watu walidharau kwa sababu ni story ya kijinga.
    Hakuna na haja ya kupiga kelele, angetambaa tu.
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kumbe jokate nae ni daraja eeh?
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Sio tu mjinga basi hajui anataka nini maishani mwake au anadhani watu wako after utoto na ujinga wao???watoto au limbukeni??
     
  12. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hii hadithi inathibitisha kwamba Jokate ni smart, mwerevu, mwenye staha, na bora kuliko Wema. So Diamond amefanya uamuzi sahihi.
     
  13. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kama naona anguko la Diamond hivi.....kuna watu wanakula pesa kwa ajiri yake....huyu dogo angeachana na hawa mastaaa au angekuwa anakula kimya kimya na kuto wapa nafasi wanahababri...kuingilia mambo yake ya ndani...apige kazi ili aake kwenye game muda mrefu.
     
  14. M

    Mzee Wa Daslam New Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mamaaeee
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Huyu Diamond ataharibikiwa muda si mrefu maana anapenda sana sifa.
     
  16. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kidume yupi ungekuwa kwenye position ya kulamba Wema usingepiga?? Position nyingine inakujia ghafla ya kupiga Jokate usingekula......????? Diamond watembezee ni wakati wako, ni msimu wako....
     
  17. M

    Mama Elvis Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli malipo ni hapahapa duniani,auaye kwa upanga nae atakufa kwa upanga.thn ktu kngne celew hv hawa mastar hawawezfanya mambo kwa cri hadi mefia zjue.big ip steve r.i.p ulikuwa unafanya kimyakimya
     
  18. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    ndo tabia za mastaa wa bongo
     
  19. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    raha wapate wao,sisi twalalama mhh! Vunjeni mifupa kingali meno bado yapo.
     
  20. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huwa ukitumiaga akili zako vyema unakuwa nabusara sana haa haa haa .Anatimiza ndoto zake kama Jk anavyopiga pic na kina Beckham,S.Sigal,Boyz II Men...nk.
     
Loading...