Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema Sepetu ndani ya dxb Dubai 5 star hotel....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kishanshuda, Feb 17, 2012.

  1. k

    kishanshuda Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Yaonekana mwanadafada Wema siku hizi baada ya kuachana na almasi a.k.a diamond amekuwa wa kujiachia na kufanya matanuz amabyo duuuuhhhhhhh!!!!!! amekuwa mtu wa shoppings hapa home, na sasa yuko zake dubai kwa ajili ya shopping na matembezi kidogo,


    IMG-20120216-01193.jpg
    hapo akitafuta michuchumiooooo.......................halaaaaa,

    wema sepetu.jpg

    madiniiiiiii...................usimsahau shamim zeze wa 8020, anapenda huyoooooo



    binafsi najarib tafakari ni kazi gan huyu bibie anafanya siku hiz ambayo inamlipa kiasi hicho hadi anafanya hayo na mengineyo zaidi???, je ni hizi bongo movie tuuu au kuna mzito mmoja au kadhaa wanamuwezesha binti na matanuz hayaaaa?????

    3 (_).jpg

    mwenye habari jaman, nani anachukua mzigo huu siku hizi jaman!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!??????????
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Hana jipya anajisafi ili aweze kupata buzi
    la kuchuna tu.
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yani na huyu kishtobe unamwanzishia thread humu?
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    tumwombee neema kibao.........
     
  5. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    A day before hajasepa ilikuwa valentine day pale bills alifanya balaa la kumtunza pesa mingi msanii wa bongo RnB HEMED PHD kuonyesha kama mzigo umemtembelea!!!pamoja na hizo mbwembwe ila bado huyu si Wema wa zamani!
     
  6. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Please its dxb not dbx umechukua kama alivochemsha ulikoitoa? Correct please. .
     
  7. k

    kishanshuda Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    yaan hiyo nimekopi na ku'pest kama shoga yake sinta alivoandikaaaaa
     
  8. t

    tarizle Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Umetumwa au vipi...
     
  9. k

    kishanshuda Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    anapata wap hiyo mijihela huyu bi dada< yaan me nataman mjua huyo jamaa anekula mzigo huu saa hiv maana huyu ni kama mpira wa kona fulani hivi basi weeeee
     
  10. k

    kishanshuda Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    ye si celebrity jaman, atawekewa thread tu hadi mwisho bana....
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Waache waendelee kuuza mafuvu
     
  12. k

    kishanshuda Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    katumwa????, kivipi tena tarizle???
     
  13. k

    kishanshuda Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    ha ha ha ha, qwi qwi qwi qwi qwi, @ sizinga unanivunja mbavu hapa adi basi ehh,eti waendelee kuuza mafuvu, uwiiiiii
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    promo!
     
  15. m

    mbezibeach 2 Senior Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ole wao wale wenye familia na wale wenye mipango mingi na mizuri ya kwenye maisha wanaotembea na huyu binti....NI FULL MINYENYERE JAMANI....
     
  16. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    mmesahau kwamba mjomba liyumba yuko out au?
     
  17. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    kweli biashara ya kum* inalipa mjini,huyu dogo tokea nianze kusikia anakaa nyagwa ni ktambo sana..si kashaota sugu huyu?for*play masaa matatu na bado mkav*....
     
  18. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hilo ndo swali manake from nowhere naona pakee imemtembelea!!!
     
  19. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Umeweka red kabisa kusisitiza promo unayoifanya!!!mimi niliandika tu!
     
  20. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,080
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    tayari kuna mbuzi kajitusu anahudumia hapo,naskia mbuzi mwenyewe yuko hazina na kamba yake shingoni anahamisha mihela tu kupeleka kwa huu mulupo
     
Loading...